Rp số 007

Lượt xem: 3,478

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Đi với ku bạn , mình 007 nó số 8. Nghe kể thì số 8 cung ms thái nhé , bj các kiểu đủ bài ,e nó tầm 24t.

Về 007 :
- Face : 6.5d , cũng oke.
- Body : 7d . Chi tiet thì cac bác tu khám phá nhé...
*** Đi em này thì bỏ qua phần matsa khoẻ nhé , vào là em ms Thái ngay , nằm sấp và thuong thức em nó đi lưỡii + boob ms nhé.Xong là quay lại em ấy tiếp tục boob và bj kết hợp kẹp xúc xích , tùm lum skill nhé , Mà có điều đi em thì khó mà khám phá em nó các kiểu nhé , chủ yếu là em nó phục vụ mình hoặc có khi mình là khách lạ , em nó có nhiều cách né tránh lắm :)) . Mà mình thích cả 2 phía hop tác cơ , toàn phải nằm im hưởng thụ , lâu lâu sờ mó được tý , nên cũng gây cảm giác chán .
Kết luận : em ấy phục vụ nhiệt tình , full skill , cũng oke.Nói chuyện thì chủ yếu là khách hỏi gì nói nấy , thấy vậy đi số 9 nc còn vui vẻ hơn , ai thích vào hành sự là chủ yếu thì nên đi ....Mong PA relax sẽ có nhiều em phục vụ nhiệt tình như vậy trong thời gian tới .
Thanks @Như Quỳnh tài trợ cái code , tick còn 200k + tip 500k... Total 700k cho 1 buổi chiều đi ms .

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Cái đó là bản năng của 007 rồi bạn ơi , hôm bữa mình cũng vậy...

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Toi di cho nay roi, nhung luc do 007 nghi va nhuong 8 so thang ban.
Di em so may toi quen roi, nhung khi bj pha nuoc thang nhoc toi no te te deo ra duoc luon.
Nen cung ko thich bj kieu vua nong vua lanh nay lam. Khong biet co hai cho baby minh ko?
Ben Uc 10 nam ve truoc tui Han Quoc co phuc vu kieu nay. Nhung sau do khong con nua. Minh khong hieu ly do. Co the vi co hai day.