RP số 04 - ấn tượng khó phai

Lượt xem: 7,237

boy_SG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
1
8
1
32
0 ₿
Nói thật mình ít đi mát xa, trước đây có di HL 1 lần, gặp em KTV thấy ghét nên mình có ấn tượng ko tốt, mất hứng. Dc thằng bạn PR FES quá nên mới đi thử.
+ Trưa 12h30 nắng chang chang phi xe đến FES ( mình thích đi những lúc vắng khách, mình ngại đông người vs chờ đợi này nọ), vào phòng thay đồ nói locker gọi em số 24 (thằng bạn giới thiệu em này). Anh ấy nói 24 kẹt khách rồi anh, anh đợi dc 1h40' ko hay đổi số khác (vl đợi nhiu đó chắc teo chim). Mình kêu: KIếm em em nào face xinh vs chịu quậy xíu (vãi face xinh, chắc do đọc mấy bài rp trên đây nhìu wa' nên quen lun FACE xinh =)) ).
+ Sau đó cho locker 30k, anh ấy đưa mình cái khăn, kêu bỏ đồ vào tủ di anh, locker mở tủ giùm mình khá thân thiện, 1 ấn tượng tốt. Mình ít đi mát xa nên eo' bit cái khăn làm j, ko thấy đưa quần, lúc trước nhớ bên HL lúc này nó đưa quần lun. Đang ngơ ngác nhìn xung quanh thì vắng ghê, buổi trưa mà... rồi thấy một anh đep trai bước vào, chắc khách wen, thấy locker gọi tên nói chuyện thân mật. Thế là nhìn xem anh ấy làm gì với cái khăn, anh ấy cới quần áo, mặc quần xì quấn khăn vào =)) (hên là nó éo để ý mình, chắc tường mình nhìn *** nó). Làm theo anh ấy mặc quần xì quấn khăn vào thì locker nói: Cới quần ra anh oi, mặc vậy lát ướt quần ( vãi...sao thằng kia vào được), mún độn thổ lun ah.
+ Mình vào tắm rồi lên phòng lun, không xông hơi xông ướt j, vào phòng hơi nhỏ nhưng csvc khá tót. Nằm xíu có một em bước vào, mặt nhìn cũng ok, mình dây, eo thon. Em nhỏ nhẹ: Anh nằm sấp xuống cho em mát xa. Mình hỏi: Nằm đầu nào em?? (quê tập 2). Em cười tủm tỉm: Đầu nào co' lỗ thì anh đưa mặt vào =)). Thế là em mát xa khỏe, cũng bình thường, hát cho mình nghe. Rồi em ôm mình phía sau, hun lỗ tai, mình quay qua hun lại em, nút lưỡi chụt chụt.
+ Xong em xoay người mình lại, kêu anh cởi quần ra đi ko lát ướt quần, rồi em khen mình của anh bự wa' ( khen vú bự vs trắng chứ ko khen cái ấy huhu). Em bóp vú mình (má di mát xa còn bị người khác bóp), em hôn cổ mình, liếm lỗ tai, cho kiến bò rồi hỏi mình tỉnh bở: Anh ko bít nhột hả?? Mình: ờ rồi kéo em lại nút lưỡi, hôn em. Em thư giãn cho mình, lúc đó thì tay mình khám phá hang động....out trong sung sướng
* Đánh giá cá nhân:
Face khá ổn ( mình hơi khó cái này)
V1, V2 thon gọn ( chống chỉ định mấy bác thích bưởi)
V4: thoải mái khám phá.
Em rất vui tính, chịu khó nói chuyện. Ah mát xa xong em còn ôm mình nữa, làm thằng em lên hoài.
Nhờ em số 4 này mình ấn tượng vs Fes, chúc Fes làm ăn ngày càng phát đạt.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
vừa đi xong hỏi yêu cầu số 4 thì locker nói 10h em nó mới làm,các bác nào định đi em nó thì cân nhắc h giấc nha

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Thank rp của bro
Matxa thì chỗ nào cũng vô cởi hết đồ hết, còn đưa khăn hay quần trc thì tuỳ nơi
Cái thằng kia chắc nó là nhân viên trong này. Mấy lần mình thấy nv cũng dùng tủ đồ như khách, cũng vô xông hơi, tắm nhưng xong thì vô làm việc chứ k matxa
Fes nghe nói tháng 9 mới chuyển chỗ, vì chỗ mới chưa sửa xong.

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

boy_SG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
1
8
1
32
0 ₿
thằng kia khách lun nha, mình thấy nó cũng nằm đợi như mình. Anh ấy kêu em 5x, chắc khách quen :D

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Ôi thôi vậy thì nó mất vệ sinh lắm, vô xông mà mặc quần lót, nó ướt thì quần đâu nữa mặc, hôi rình cho coi, ám mùi thuốc nữa. Trừ khi nó đem theo quần lót khác để thay.

boy_SG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
1
8
1
32
0 ₿
Mình thì hok thấy anh ấy tắm hay xông hơi gì hết, thấy vào phòng lun ^^. Bro có số nào chịu quậy & cho check vòng 4 ko?? Share cho mình với, newbie nên ít kinh nghiệm lắm :D