RP số 1 Minh Tâm

Lượt xem: 14,071

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Bác phải nói là"đàn ông đích thực kiếm đàn bà thích đực mới đúng. :) :) :)

• Like
Điểm cảm xúc: Tuan satgai and shinichi123

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Hôm nay mới đi MT về thấy có ai kêu chà lưung gì đâu thấy loker bình thường mà

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
Vấn đề là e ra giá cao nên bi bi e lun. J chứ đi mat xa mà bị ra giá là ko zui rùi.

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Thắng quản lý có coi rp thì chỉnh đốn nha, csvc tốt mà ktv như vậy là mất đẳng cấp

Justin75

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
0
38
2
43
0 ₿
Thường mấy em mà ra giá trước như vậy thì service như hạch vậy , nên kinh nghiệm khi mà gặp mấy em này nếu đổi được thì đổi không thì nghỉ khỏe đỡ mất tiền mà mang cục tức, đôi lời chia sẽ với ae

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Để bữa nào thử mấy e mới đc, nếu mt đang kéo khách về mà làm ăn kiểu này thì tõ ràng là pr quá đáng và bảo đảm sẽ rp chân thật cho ae cạch luôn

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Mấy bác đi thử servise của e số 1 chưa , theo mình nếu đi mua 1 món hàng hay thứ gì khác cũng vậy thà giá cả ok thì cứ chơi thôi , quan trọng là lúc thư giản đẳng cấp của e nó thế nào thôi kìa có đưa mấy bác lên mây ko thôi kìa . Chứ gặp mấy bác biết đi chơi còn đỡ , ko báo trước mà thư giãn xong gặp mấy a mới đi chơi tip 200-300k thì mấy bác thấy thế nào rồi lúc đó ai thông cảm dùm e nó..nói chung là sồng phẳng vui vẻ cả đôi bên thôi

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Từ khi nào mà văn hoá tip cho các e lại lộn xộn thế này nhỉ, thôi thì a nào lắm tiền thì tip xong đừng đăng lên, còn k cứ theo luật trc giờ mà chơi. Ai cũng có quyền đc chơi. Nhưng nên nhớ, chơi sao để người theo sau còn đường nta chơi, trc giờ tip đã theo thông lệ rồi thì cứ thế nà làm. Tốt với a này mà thái độ với a kia thì muốn tip bằng nhau đc sao? Xin thưa là khi đã chọn nghề này là phải phục vụ khách, khách thấy tốt họ tự cho thêm, có tip đã may mà còn k thèm nhìn mặt khách khi đc tip 3xị???? Mình nói thẳng ai ghét mình chịu

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Thì MT mình thấy theo số đông là 3xi hay đó còn vấn đề ngoài luồn hay ae nào kết e thì muốn tip bao nhiêu thì tuỳ thôi..mấy e nào mà 3xi ko vui thì lần sau mấy bác cứ né e nó ra là dc rồi . Vấn đề muôn thuở này nói hoài cũng vậy thôi

• Like
Điểm cảm xúc: MRnightrider

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Đúng vậy. Bửa h coi rp đọc cmt toàn về tip và tip, k tập trung vào mấy e gì, mất vui

• Like
Điểm cảm xúc: Thai Salem

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Đúng rồi bác , mình chỉ quan trọng là e nó có đẹp và servise có tốt vui vẻ ko thôi cứ có giá chuẩn hết rồi còn ae nào cảm thấy kết vui vẻ quá thì thêm 1-2 xị thôi cái đó là do kết thôi lỡ có dc thêm 1-2 vấn đề phát sinh sau kkkkk

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Em số 1 này bên MT LQD chuyển qua đây mà hồi xưa bên kia cũng bình thường thui

Tui đi mấy lần cũng thấy được thôi không có gì như mấy bác PR

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Chút góp ý về số 1 :

Em no' đưa ra giá của 2 service : hj 300k , bj 500 k .. Tuỳ khach' hảng lựa chọn. Em no' noi' giá sẻvice cho khach hàng rõ, vì lúc truoc ko noi' giá, khách hàng chỉ bo BJ 300k. Vì lý do đó mà em no' noi' giá truoc' ...

Và nhắn nhủ toi' em số 1 : em nói giá 2 service xong, khách hàng: dù chọn service nào, em 1 cũng phải vui vẽ, ko đươc tỏ thái độ này kia với khách hàng. Nếu em luôn vui vẽ, khách hàng cũng ko co' lý do gì mà ko vui vẽ với em.

Chúc tất cả luôn vui vẽ nhé ...

P/s : Cho mình xin 1 chut' thông tin, Ánh sáng phòng mat' xa đã được hạ xuống chưa các Bác .. ?

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
bac nao mún tối thì đi mấy cái phòng kế bên bàn locker ấy , tối thui :))

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Bác nói chí phải kkkkk