RP số 1 YHCT THĐ ngày 7/9

Lượt xem: 4,667

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Mình phải gọi ngày này là một ngày đau lưng ê ẩm. Số là ko biết do sai tư thế hay gì mà cái lưng nó đau kinh dị, đang ngồi đứng dậy là ko đứng thẳng đc. Cứ tưởng thoát vị đĩa đệm là tàn 1 đời trai rồi chứ, may sao ko phải.

Thôi quay lại chủ đề chính. Như đã nói, do đau lưng quá nên mình muốn tìm một chỗ massage tương đối tối để thử xem có đỡ đau không. Lân la tìm kiếm khắp diễn đàn thì thấy review bên YHCT THĐ massage khỏe khá ok. Thế là 1 mình một ngựa xách đít chạy qua. Ngày gì mà mưa tầm tã.

Vào đến nơi theo như các huynh đài chỉ giáo, gửi xe phi thẳng lên lầu 2 (đường lên đúng là như mê cung các bác ạ). Lên tới lầu 2 thì gặp ngay em lễ tân ân cần hỏi "anh có yêu cầu số nào ko". Mình yêu cầu số 1 (theo như các bác trên diễn đàn đã review). May là em ấy có làm.

Xong màn chọn số thì tới màn xông hơi. Nói chung về csvc bên này thì cũng đã cũ nhiều nên hơi chán chút. Quần, dép nhìn cũng cũ. Riêng có cái quần thì nhìn cũng hơi sợ sợ (do nó cũ quá). Mà thôi kệ chơi tới luôn. Vào xông ướt xong qua xông khô thì phòng xông khô hư rồi. Vậy là đành vác đít đi tắm (chỗ tắm này mình có ý kiến chút: bên cơ sở để 1 cục xà bông như vậy có vẻ hơi ngại, vì nhiều người dùng qua dùng lại thấy ko vệ sinh lắm nên mình bỏ qua ko xài xà bông. Chứ thường tắm là phải chà xà bông cục một chút cho thoải mái).

Sau khi tắm xong thì vào phòng. Em ngồi đợi ở trc phòng. Ấn tượng đầu tiên là xinh (theo cá nhân em thì về nhan sắc nếu so với ĐN, ĐNh, VĐ thì em cũng thuộc loại khá chứ ko tệ đâu). Nốt ruồi, mái ngố nhìn dễ thương vãi.
Em hỏi mình có chà đá ko, giác hơi ko, đi lưng ko,... đủ thứ. Mình chỉ nói là hôm nay anh đau lưng quá, em massage kỹ kỹ dùm anh.

Em nó bđầu làm. Về tay nghề đấm bóp thì theo mình là good. Trước h tuy đi ko nhiều lắm nhưng đây là em massage khỏe ok nhất mà mình từng đi. Em cũng ít nói, lâu lâu mình bắt chuyện trc thì cũng nhiệt tình hưởng ứng, hay cười. Về phần massage mệt thì cũng bthuong chứ ko có gì đặc sắc. Tuy nhiên vào đây mục đích chính là massage khỏe, pha thêm chút massage mệt nhè nhẹ nên vậy là ok rồi.

Sau đây đánh giá tổng quát nhé (mình ko chấm điểm 3 vòng mà sẽ để tùy cảm nhận mỗi người, riêng mình thì rất tốt):
- Massage khỏe: 9/10
- Massage mệt: 6,5/10

Nói chung là hài lòng. Sẽ quay trở lại một ngày không xa!

Tic:70k - Tip:200k - Locker:20k - Giữ xe:10k

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân, Andy Ngo and KaChiuSoa

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp, chäc' ban khá hài lòng. Vui nhé.:)

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
RP của mình:

CSVC = 3 điểm, dơ, ko đầu tư, vé vậy đúng rồi.
KTV so 1:

Đen, chảnh, tổng thể được 6 điểm
V4 khoá chặt, đó là mình bo 3 xị

Ko bao giờ quay lại.

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Còn nhìu e tươi lắm bạn thử xem những report trước có hết ah đại loại như 02.22.16...

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Đã thử 22 (xấu), 16 (tóc ngắn, già) hình thức các em ở đây khoảng 5-6, bo 200k-250k là đẹp nhưng CSVC mình ko hợp. Các em này sang những CS khác kể cả vé 200k trở lên thì mình đi. Còn đâu, mình ko quay lại vì mùi, hình thức...

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Ở trên là mình đánh giá công tâm theo quan điểm cá nhân. Ko biết sao bác có cảm nhận khác vậy. Chắc mỗi người mỗi khác

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Có lẽ là bác đang ko thích CSVC nên giận lây qua ktv phải ko :D

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

OK để mình thử xem. Bên này nếu ko hài lòng thì tip 150k ah bác?

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
có 1 câu chuyện về số 1 ở đây. Mình đi e đã 3-4 lần. Lần cuối cùng, e HJ quá công nghiệp, mình bị đau và shock, nói e, e phản ứng lại
Mình cũng đang giận, nên phản ứng gay gắt, qua lại vài câu, e kg lùi bước nào, mình tip 150k (trước giờ 200)
E nhận tip mà gào lện, sao lại là 150. Mình nói e làm a bực mình, tip vậy là được rồi
Dập cửa đi ra ngoài, gặp locker, xin số ông chủ cơ sở
Sau đó thì nghe nói, ông chủ bắt e làm kiểm điểm, kg biết sau này ra sao
E này đẹp nhất trong đó, sinh năm 89, có lúc mình còn giữ số đt của e
e làm cho mình thì v4 thoải mái
ở đây yêu nghề nhất chỉ là số 22 và số 2 thôi,
số 22 face kém, body và da ok, lúc này v2 phì ra,
số 2 đang nghỉ dài hạn

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Bữa nào mình thử em số 2. Những số mình test rồi sẽ ko đi lại nữa.
PS: Mình ko bao giờ tắm táp xông hơi ở đây vì lý do đã nêu.

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
bác chọn đúng số trẻ nhất và có nhan sắc nhất ở chỗ này rồi :D
mừng bác ngon trym, lâu rồi mới thấy có người rp về chỗ này

Kudangsung

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/8/16
Chủ đề
3
77
3
43
0 ₿
Cách đây 4 tháng có đi chổ này ,gái già ,xấu,nhưng matxa khỏe ok,có kéo bra nha mấy bác

Thay Tu

Tập Sự
Luyện Khí Massage
14/1/16
Chủ đề
0
219
6
37
0 ₿
Lúc trứơ có đi 1lần. Số3 cũng dc. Nhưng CSVC ở đây thấy gớm gớm sao áh. Ko dám xông gì hết.

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Cám ơn bác về rp. Hôm mình đi thì em nó cũng vui vẻ bthuong, ko có vấn đề gì. Chỉ có phần massage mệt thì ko có gì đặc biệt chứ cũng chưa đến mức bị đau.

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
thank bác :D

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Đúng rồi bác, nhìn chán lắm. Hôm bữa đó là đi lần đầu tiên, chui vô xông ướt thử. Thấy bên trong phòng xông hơi cũng ko đến nỗi. Nhưng mà chắc lần sau bỏ qua phần này cho rồi.

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
chỗ này csvc rất tệ . nếu đi bên nhân thảo đường ngon hơn nhiều .