Rp sô 1

Lượt xem: 5,074

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Còn dư một vé nên hôm kia mình đi Check thử số 1 của Bác Cảnh cho . Bác nào có đi thì để ý thèn locker cao cao bị bóng hay ém số lắm nhé , lần nào goi số no cũng bảo ket VIP 1 tiếng rùi kêu anh cứ vào em sắp xếp số cho , cũng như lần này goi số 1 no bảo ket VIP 1h30 , biết tẩy nên mình bảo sẽ đợi xuống phòng cho coi tivi tầm 10' thì có 1 chú locker hỏi đi số mấy , mình noi số 1 thì keu chờ xiu nhé ra nói gi đó rùi hỏi mình ăn mì ko ổng làm cho , ăn xong Tô mì là ổng kêu số 1 có rồi kêu mình lên , chờ và ăn tô mì xong chưa tới 30' vậy mà thèn bede kia kêu 1h30 , dis cụ lúc lên gặp mình còn cười cười nói thấy anh chờ lâu nên kêu bé lam lẹ cho anh khoi chờ , xao loz đến chai mặt :v anh là anh quê mặt chú mày rồi . Mấy anh em đi thì yeu cầu số ngoài ban tiep vien lun hoac gặp ông chú đầu đinh yêu cầu số nhé cach cÁi Mat thèn bede đó ra .
Thôi vô vấn đề chính : Em này mới vô làm dc hơn 1 tuần , quê daclak
Mặt teen nhỏ tuổi nhất ở đây , móm de Thuong nhỏ con nhưng co da có thit , vú Mông đầy đủ so với tạng người của em là OK rùi . Đặc biệt co hình xăm sau cổ để nhận biết :rolleyes:
Nói chiện vui vẻ , Chiu khó bắt chuyện . :cool: , mình là co ý ko nc nhìu để coi em ấy thế nào :p
Ser : nhiêt tình bú liếm , đá bi , móc lốp nc nôi khá nhìu :p điểm trừ là ko cởi áo ngực bác Cảnh có đi em ấy thì huấn luyên lai nhé , em ấy nói muốn gặp Bác đấy muahahaha
Ps: số 9 nghỉ Lun rùi nhé

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Vé mời thì 50 , tip 250 k, v1 thì so với dáng em nó cũng tạm coi là cam lai chanh đi :p

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
ở đây đi cầm vé mời vô có bị ánh mắt hình viên đạn ko ??

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

ko có đâu bác, nhân viên thân thiện :) mua vé Luxury thì pm t nha :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.