RP số 10 điêu thuyền - em xinh cute !

Lượt xem: 4,116

chelseafc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/6/16
Chủ đề
1
3
2
28
0 ₿
Nghe thằng bạn hư hỏng rủ rê đi ms ở Đt, mình cũng định check chỗ này mấy lần nhưng chưa có dịp. Thế là 2 đứa lên lịch set kèo. Đến hẹn thế éo nào nó gọi điện bảo đi không được, wtf!!! cuối tuần rồi không xả được thì đến khi nào. Bực vài s, cuối cùng cũng quyết định xách con AB ra, phi thẳng tới đt :D
Đánh giá csvc: dễ kiếm, nếu đi từ hướng âu cơ, nhìn ở ngoài cũng thấy nó khá lớn. Chạy xe xuống, 1 a pv lễ phép chào hỏi, rồi 1 a nữa dắt lên lầu. Mở cửa, mua vé, e thu ngân khá xinh kkkk. Ra giường nằm nghỉ một chút, đang tỉ tê với con lumia nghe tiếng ồn ồn bước chân, quay đầu lại ...olala, một e ktv nhìn teen cực ki, 3v nhìn lướt wa thấy nóng trong người rồi. Tinh thần phấn chấn ra dấu a locker, cặp mắt ko khỏi nhìn về e. Gọi code lấy vip 100k lên phòng. Phòng ốc theo mình là ổn, sạch đẹp. Ngồi được tý cũng nghe tiếng gõ cửa, nãy nhìn e tay trong tay vs thằng kia, giờ thì đến lượt mình :D.
E tên Đức ms 10, teen dâu, dễ thương, nhìn xa xa giống hot girl lắm nha, noi chuyện nhí nhảnh vui vẻ lắm, hợp gu mình :D, phải công nhận năng lượng e dồi dào thiệt.
ms khoẻ: tạm chấp nhận được, đấm có lực lắm
thư giãn: e này đi đường lưỡi coi chừng chết nha, tê lắm đó :D, các bác cứ đi thử rui bik, trẻ mà kn lắm, biết khơi gợi cảm xúc lắm.
Xog xuôi e bảo xit qua cho e nằm, ôi thôi nằm ôm e nc vui bik bao :D, sẽ gặp lại e cô bé teen dâu à.
tic 100k tip 300k locker 20k giữ xe 5k. hết

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and baokhoi

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Á đù, sướng nha. Cuối tuần cũng ráng cỡi con AB Fi đời đầu ghé ĐT 1 phen.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Thank rp
Mà e ktv nhìn bth mà bác khen xinh ặc ặc
Sao mua vé rồi mà còn gọi đt mua code là sao, bác trả tiền vé rồi mà đưa code sau k lẽ đc trả tiền lại? @@

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
toàn mấy nick mới reg tháng 6 :)) , mừng ngon trym nhé :))