RP Số 10 - Teenager

Lượt xem: 11,076

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿

Có kiểm chứng được ko bác? Chứ KTV đố kị và dìm hàng nhau là chuyện thường ngày ở huyện.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

tui nghe 1 em trong này kể khi đi cafe ngoài thôi. Chị em khuyên nên bỏ thằng kia đi nhưng e ko chịu, cày bừa để nuôi nó. Câu chuyện ko hề mang tính dìm hàng nhau nên tui cũng ko kiểm chứng làm gì, vả lại cũng ko phải việc cua tui :D. Tin hay ko tùy các bác, chỉ là kể thông tin mình biết cho các bác tham khảo :D

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chuyện đời tư của mấy ẻm các bác đừng bàn tán,vì mấy ẻm cũng vào đây đọc và cảm giác sẽ như thế nào khi cuộc sống của mình bị đem ra nói trên mạng,chắc các bác cũng hiểu mà hả,chúng ta nên tranh luận xung quanh công việc của mấy ẻm là massage và chỉ massage thôi nhé :)

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Đồng ý với bác Soa là ko nên bàn chuyện đời tư của mấy e. E có nuôi Tổng Thống gì đó cũng ko quan tâm. Nhưng thái độ sv như vậy là ko được, gạt tay khách hàng ra là thấy ghét rồi. Gặp tui là gọi tính tiền đi về luôn.

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Đúng là tụi gái teen giờ nhiều đứa mê trai ngu lắm, trai tốt k mê toản mê trai k ra gì. Rồi có ngày rước hoạ vào thân. Tự làm khổ mình

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Đọc rp mà tức dùm. Kể ra chỉ có cái khoảng cho móc ch thôi còn mọi cái khác thì tệ. Blacklish cho rồi. Ế dài hạn thì tự khôn ra thôi

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Sợ em ấy quen thằng nghiện mắc bệnh xã hội thì nguy , mấy bác check V4 nên cẩn thận .

ss2806

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/5/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Cho mình hỏi là có 1 dạo vô thấy các em mặc đồ nữ sinh, mà tuần trước mới đi lại thì mặc đồ bình thường.
Hỏi em nhân viên, locker thì do mới vào nên ko bit.
Vậy giờ mấy em đổi trang phục hay là thay đổi trang phục theo ngay? Ngày nào mặc đồ nữ sinh vậy :(
Bác @KaChiuSoa giúp thông tin với :)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.