RP số 12 PA...

Lượt xem: 5,048

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
Chào anh em đồng đạo.
Do dao nay công việc bạn quá nên từ tết giờ mới trở lại PA. Nghe một bác nào khen em 12 PA nên sẵn check luôn lấy thông tin chi tiết cho anh em.
Chiều làm về ghé vào PA lấy luôn cái code Thái( vi nghe bảo em này làm làm Thái ok?)
Đánh gia sơ bộ:
Giữ xe nhiệt tình, vui vẻ : 8/10
Locker: ok ko vòi tip 8/10
Tiếp tân: không biết có phải là NhuQuynh ko... : ) Giống như bác nào nói đúng thât là mang net đep dân dã ( bổ sung thêm theo cảm nhận của tui là: ánh mắt sâu, sắt lạnh , hơi ướt lệ gây hút hồn từ cái nhìn đầu tiên. Cái này giết chết khối người đấy... ; ) Tui thick dạng này.. Hehe 9/10
ve ktv:
face: 5/10 ( ko biết tui có khắc khe ko hay lộn số ko thì ko biết nhưng theo tui thấy thì em ko đẹp) nhưng ko sao vì đó cũng ko là lý do lớn quá.
v1: cam lai vu sữa chín 7/10
v2: có chút lp
v3: hơi lép
v4: ko định check vi cung ko thích lắm nhưng vì anh em xả thân lấy cái rp,... Ok có nước nhẹ. 6/10
ps: khám phá tự do nude phần trên, phần dưới tự mình len lỏi vào nhé.
Nhận dạng em: cao 1m55, đi dép cai gucci, đeo kính học sinh nhưng ki tác nghiệp yhì ko mang kính.
Về massage khỏe : tui đánh giá cao phần này vì mặc dù e ko đẹp nhưng kỹ thuật ok, ko làm cho có, mạnh, ấn nguyệt sướng... Nói chung là ai mệt trong người gặp em này ok( tay lưng, thái... Thấy cũng đủ bài) 8/10
Massage mệt: trường lung với v1, ko biết có nude v4 ki trường lưng ko nhưng thất "nhám nhám" .... Do đang hưởng thụ nen cung ko điều tra kỹ, lick tu, di đầu lưỡi khắp người, kep xúch xích, Bj nhiệt tình nhưng ko nhiều, hj nhẹ, làm chậm rãy để tận hưởng, âm thanh đầy đủ ( ps : bác nào yếu thì báo trc để em nó làm tu tu nha. ) 7/10
Tổng cộng thiệt hại:
Tic: 300k code
Tip : 500k
locker: 20k
Giữ xe: 10k
Thanks anh em....!

Nguoiayeuladuynhat12

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/4/16
Chủ đề
0
11
5
0 ₿
Mừng bác tê rym..e ấy tuy k đẹp nhưng có nét dễ thương..v3 to chắc chứ k lép đâu.chắc nhu cầu bác hơi cao :>
Tui vẫn thích e 12 vì ms khoẻ ok, sướng cả người bác nhỉ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: takarina

nou3588

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/15
Chủ đề
4
60
8
35
0 ₿
bữa đi em ấy vào có làm được gì đâu, ngồi bấm điện thoại suốt, matxa thái cũng không có, chỉ làm bj bình thường, ra về còn ức chế

• Like
Điểm cảm xúc: regza and takarina

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi em cảm ơn anh đã khen. Ai gặp em cũng nói vậy hết đó anh,khen em có ánh mắt đẹp mê hồn nhìn ai người đó hôn mê luôn nên tới giờ vẫn còn ế nà huhu

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D