RP Số 15, cảm thấy hơi hụt hẫn

Lượt xem: 797

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Đọc RP của các bác trên này thấy e số 15 cũng ok. Mình cũng đến kêu số 10 thì số 10 kẹt đành kêu 15.
Trước mắt đánh giá về cơ sở vật chất ở đây nói chung là rất OK. Phòng ốc rất đẹp, sạch sẽ. Đặc biệt là cái giường Massage hình tam giác. :)
Vào phòng, ngồi chờ 1 lúc thì em bước vào. Nhìn sơ nét mặt thì thấy em cũng teen, mình dây cây cảnh nhưng có thể không phải là gu của mình nên cũng ko chấm điểm về phần ngoại hình.
Vô em hỏi mình có xông hơi ko? MÌnh kêu có. Em bảo anh cởi đồ ra rồi treo trên móc, xong vào phòng xông hơi, chừng nào xong kêu em??????
Xông hơi xong em cũng tắm cho mình rồi len massage.
Massage khỏe em cũng làm đủ bài, nhưng lực chưa tới nên những chỗ nào còn nhức mỏi nó cũng vẫn còn nhức mõi chứ ko đã.
Ms mệt: Em thoa lớp dầu rồi chà cặp cam xoàn từ dưới chân lên trên + chà tới đâu e dùng lưỡi liếm tới đó. Lưng xong em kêu mình quay lại, chà mặt trước, đủ bài bánh mì kẹp xúc xích, BJ, HJ. Nhưng có vẻ HJ nhiều hơn BJ.
Đánh giá chung: V1: Cam Xoàn
V2: Mình dây cây cảnh nên có eo
V3: Hơi lép
V4: Mình đụng tới thì e cứ nhích nhích ra, nói chung là chả sờ mó được gì. Phần này có lẽ làm mình tuột cảm xúc nhất.
Thôi thì ráng nằm ra đại cho xong. Xong cũng tip em như những em khác, và có lẽ sẽ ko bao giờ hẹn gặp lại em nữa.
Vài dòng Report chân thật.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.