RP số 15 TB3

Lượt xem: 4,292

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
Sau khi phấn khởi với số 19, mình tiếp tục đi số 15 vào chiều t2, 23.05
Bỏ qua phần CSVC như cũ
Số 15 kg để mình chờ lâu, bước vào, cũng bất ngờ vì e quá xinh, nét hot girl
Đối với số này có mix review nên không kỳ vọng nhiều
face + 3 vòng đều tuyệt
massage kém, ăn gian giờ, kg nhiệt tình
thư giãn vô cảm, làm cho có
thái độ: hỏi gì nói nấy, giọng nhát gừng, khô khan, em là dân Hải Phòng nhé
TB3 buộc massage xong, mấy e phải tiễn khách xuống dưới
KL : em náy rất xinh, rất tươi mát, nhưng thái độ và tay nghề quá kém
xuống phản ảnh với tiếp tân, nói được vài câu, cô này nhận tiếp thu. Mình tính nói thêm, tính cách tâm sự vài câu, thì được chỉ ra ngoài sân, xe a xong rồi, ý đuổi khéo khách.
60+ 200 + 10 locker + 10 xe
Một ngày kg vui với TB3

Sửa lần cuối:

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
lưu ý với quản lý TB3, cô này khó đào tạo vì bản chất khg yêu nghề, thái độ thờ ơ với ng khác.........nói chung là kg thích hợp cho nghề này
nghề massage là nghề phục vụ. Tuy làm tiền dễ, nhưng phải có kỷ năng phục vụ và biết quan tâm đến khách hàng

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: SuperPuPu and phong8888

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Gì mà nghiêm trọng wá vậy bác.

GhohSin

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/15
Chủ đề
0
26
10
0 ₿
Chia buồn cùng bác, cơ mà trên dđ cũng có rp về em này rồi mà, ít nói

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Vãi cả yêu nghề, em nó có mà yêu tiền của bác thì có.

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Em 15 này thuộc dạng hiền, nhưng e k thích hợp với nghề này, cung cách phục vụ của e phần nào nói lên điều đó (ngại khi hj, sờ mó cũng chỉ đc tí tí). Chịu thôi, mỗi người mỗi tính, nếu các ae thấy k thích thì nên kêu e khác phục vụ. Về phần e 15, nếu e muốn tiến xa hơn trong nghề này thì e phải "chiều" khách một tí :) --> nhận định khách quan, ae chém nhẹ tay

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

verlini

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/15
Chủ đề
0
7
4
31
0 ₿
em này chuẩn luôn, 10 bài thì hết 9 bài chê em này, 1 người ko ý kiến, chắc nản quá. đẹp có đẹp, xinh có xinh, 3 vòng ok. mà thái độ thì hỡi ôi... đấm bóp cũng ko khá, mà HJ thì như muốn lột da trym người ta luôn, sục như cái máy. sục gần ra thì kê miệng vào BJ cho có. Nản...

• Like

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
TB3 cảm ơn anh đã đến ủng hộ và ghi nhận góp ý của anh về bé số 15. Thường thì bé làm cũng tốt nhưng ko hiểu sao lại như vậy.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Nếu thấy đủ rồi thì ngưng cmt trong bài này để em nó đọc rồi tự thay đổi. Còn lock hay ko lock chưa tới mức phải can thiệp,để bác @tanthanhle online rồi tính.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
ai ác ý đạp đổ e nó làm chi, góp ý cho tiến bộ thôi, nếu bác quản lý TB3 training e 15 lại cho ok, tôi sẵn sàng đi test lại và report về sự tiến bộ của em. Nếu TB 3 làm được vậy, xin vote 5*. Xin nhắc lại, mình vẫn nhìn nhận sự việc theo hướng vui vẻ & thiện chí nhất
Vấn đề là làm dịch vụ thì nên quan tâm KH và xem KH cần gì, đó là nói với e 15, còn cơ sở TB3 thì mọi thứ vẫn tốt

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: vicky113 and GhohSin

verlini

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/15
Chủ đề
0
7
4
31
0 ₿
ẻm mà phục vụ tốt lại bảo đảm cháy số, phục vụ có mà ko kịp :) ko cần quá đặc sắc, chỉ cần em nhiệt tình và vui vẻ là dc... chứ mỗi lần mệt mỏi, buồn phiền vào giải sầu mà gặp e xong muốn tự tử luôn. ủng hộ ý kiến góp ý để em ấy tiến bộ.

• Like

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Đồng quan điểm với bác, vì thương mến muốn em tiến xa hơn với nghề nên góp ý với mong muốn trau dồi hơn về các mặt cho em. Đây là hướng tích cực, chứ k phải tiêu cực như các mem khác nghỉ là trù dập em nó.

• Like

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Mới đi e này tối qua 29.7. Y như bác nói. Không thay đổi gì hết. Ngồi đợi dẫn khách xuống mà khách đi đường kh,em đi đường em. Nản với e này.

JimmyNam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
3
64
12
40
0 ₿
hôm bữa mới đi em 15 này lúc nửa đêm gần 1h sáng, gương mặt sáng sủa, dễ thương, thái độ phục vụ tốt, nhẹ nhàng, tình cảm BJ lút cán khá phê, lúc gần ra mới HJ, lúc xuống em dẫn ra đến tận lễ tân, tôi có report lại bên thớt 1000đ, ko hiểu sao gần đây em ấy lại bị phản ánh như vậy

• Like