RP số 15

Lượt xem: 1,974

PNT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/10/16
Chủ đề
1
1
0
32
0 ₿
Tình hình là lần đầu ghé TB3. xem thông tin thì trên 4r mình thì thấy nói e nó rất xinh, còn có số 39 và 35 điều ok.nên xác định đi 1 trong 3 em đó.
Vào Locker nó dắt lên hỏi a có số e nào chưa, mình hỏi 39 với 15, nó nói chỉ có 15, nên chon luôn vì xem thông tin nói e nó rất xinh.
Sau đây là phần đánh giá vì k muốn dài dòng:
Face: Chắc do k hợp gu mình nên minh thấy bt nhưng với massa giá tầm này thì 7đ củng ok r. mặt buồn, it nói.
v1: nhỏ, xệ
v2:k thấy
v3: k check
Và sau đây mình xin nói vi sau mình xui lao đầu đi mà k koi kỹ rp của e nó, chỉ dc cái face ok.
Ser: Làm lưng là chủ yếu, nhưng muốn khỏe thì masa lưng kỹ thui là k đủ, be khóp ấn nguyệt ... nhìu bài cơ bản khỏe thì k có.
Mình hỏi em nó sao k cơi áo nó nói ở đây k cho, chỉ kéo nhẹ xuống cho sờ ngoài ra éo cho làm j khác.
Massa mệt: nói ra thì mắt cở vì lâu r k có típ xúc gái với lại skhoe dạo này đi xuống nên nó chưa làm ăn j mình ra mẹ r :D . chứ trước đây bạn gái làm mỗi miệng cửng chưa ra.
=> nói chung mình xui vì k check kỹ rp trước khi đi nên chọn nhầm em nó( dành cho mấy a thích gái đẹp tí thì ok) do yếu nên chưa test dc phần mệt nên k đánh giá gi,^^
Tuy nhiên bỏ 200 ra đi VIP mà mệt k hưởng dc mà khỏe làm củng k khá, vếu chỉ dc sờ, k dc liếm láp gì thì khác j vé thường hên xui dc massa thái
kệ bỏ em nó 350k vì thấy nhà xa đi làm kiếm tiền nc củng dể nghe tí chứ nói thiệt em nó k yêu nghề lắm.( ăn gian giờ nữa)
Hứa với lòng k check e đẹp nữa k xinh nhưng nhiệt tình dáng ok thì con ngon hơn đẹp mà chả có j, ( e nó làm 1 năm ròi đấy các bác ạ)