Rp số 18 PA Relax

Lượt xem: 3,093

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
chẳng là hwa t7 mình với thằng bạn có 1 chuyên đi ở PA. mình thì đi 18. còn bạn mình thì đi số 7. nghe nó nói là ko vui cho lắm . 2 đưa 2 phòng bế kên nhau, em số 7 nhất định ko chịu làm phòng kia. thế là mình phải đổi phòng với thằng bạn để nó làm cho làm bạn mình. mình thìì đánh giá 18 rất ok. sn 91. nhìn xa thì kute dễ thương. nhìn gần thì có vẻ đứng tuổi rồi. e nó có skill BJ là lấy chai listerrine phê lắm các bác. hwa thì mình đi s nhật, có hỏi thì mình có nghe e nó nói là s thái có trò vui hơn. chắc là t7 sau sẽ test thư s thái ;)). tổng thiệt hài tic 300 và tip 400. thanks các bác đã đọc.
ah hôm wa t7 lúc vừa vô có gặp 1 bác cũng vừa vô. lúc 4h. nhìn mặt lạnh lùng vkl, vô gặp locker phán 1 câu s thái xong đóng tiền lên phòng luôn :D, e nhìn theo cũng ngu người.. thánh đó nếu có ở diễn đàn cho e biết tên và làm quen :D.

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chúc mừng thớt ngon tờ rim,ko biết bác nghiêm túc kia có ngon tờ rim ko:D

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
mừng thớt ngon tờ rim, tiện cho mình hỏi sv nhật với vip thường khác nhau gì ngoài thời gian k :D

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
:D
mình ko biết bạn. t7 mình đi s nhật. s thường chưa đi bao h. còn s thái có nghe pé 18 nói là ms bằng vếu. ;)) kích thích chưa. t7 sau chắc đi thử xem sao. kaka. mình có hỏi em nó có ms bằng T rym ko thì e nó kêu ko. nói trước bác khỏi thắc mắc ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Electro and Andy Ngo

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bác có hỏi ms bằg mông ko ;)