Rp số 2 bên eva “thần tài gõ cửa cho e gặp được em ấy” @Rubi

Lượt xem: 1,739

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trieu031245

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/18
Chủ đề
5
27
2
0 ₿
trước hết phải cảm ơn ad @Rubi rất nhiều vì đã tài trợ e để đi thám thính ,ngày sau khi nhận được code mình đã làm việc hết tốc lực để ra sớm , thậm chí trốn sếp đi chơi lun . Ngay sau khi đi xong e đã về và ngồi viết ngay ko chần chừ. Vô vấn đề lun nha
Về CSVC thì ko cần phải bàn bên eva rất tốt ,thơm ,sạch sẻ, mọi thứ đều okee hết nà!
Nhân viên : vừa vô là đã chào mình và hỗ trợ nhiệt tình rất vui vẻ với khách , bảo vệ vừa thấy e vô cái nói “ để xe đó đi a việc đẩy cứ để e làm “ nói câu đó đã thấy thích rùiiiii nà !
Sau khi check xong thì dắt mình lên phòng . Sr ad là số 17 hôm nay nghỉ phép nên ko có nên e nhẹ nhang đưa loker 20k nói “ cho a bé nào chịu chiều chúc là ok “
Ngồi xông hơi một lúc thì tiếng gõ cửa đã xuất hiện với câu nói nhẹ nhàng “ a ơi e vào được chưa ạh “ nghe xong quíu mẹ cái người :)))) sau đó mình nói “ vào đi e “ mình rất ga lăng nên lun chào trc nhưng chưa kịp nói thì bé nói trc rồi :)))))) lúc đầu thì bé hơi ngại nhưng khi bắt chuyện xong cái bé vui vẻ và hiền hết sức áh hà ! Hôm trời chuyển gió nên bé có chút mệt. Nhưng làm việc cực đã . Vừa vào cái ấn tượng đầu tiên là muốn ở lại với bé lun vậy áhhhh ko muốn về tí nèo cả :(((((.
Sau khi làm thủ tục tắm táp các thứ cái lên thớt để bé mần
+++ Mass khoẻ : cái này là khỏi chê nha , rất thâm hậu và đã thấy moẹ lun , rất là tuyệt , điêu luyện .
+++ Mass mệt ( phần chính ): bé kề vô tai nhẹ nhàng nói “ a ơi e làm thái nha “ rồi thổi nhẹ vào tai. Những con kiến của bé rất đã đi từ chân tới đầu mình cảm giác lúc đó tê mẹ cái người .Cái lưỡi đi từ đầu xuống cái ấy của e làm muốn chết . Cặp cam sành chất lượng mỹ của e vỗ vào con trym e làm e dựng đứng ko muốn tan chảy. Sau đó bé cắn nhẹ tay , hôn dú e , và bắt đầu bj , bé rất chiều khách, cho đi thám hiểm hết 4 vòng, bé còn cho đập mạnh vào mông nữa , sướng hết cả tay :))) . Sau đó bé cuối người xuống , face vs face và nói nhẹ “ a phê chưa, nếu chưa thì e sẽ làm cho phê thêm nữa “ nói xong nghe thấy chết rồi :)))))) sau đó bé chủ động hôn, và rất thích cắn đầu ti của e hêhhe , lúc đó lo mò v4 nên ko check kĩ lắm nhưng cũng cảm nhận được phần nào. Hôm nay con trym của e nó bị tắt nghẽn nên quay gần 30 min mới chịu ra . Bé định mass đầu mình nhưng thấy bé hôm nay hơi mệt trong người nên bỏ qua khúc đó . Nhưng bé chiều khách cho se đầu ti và hôn bé một chút mới ra về . Ra về xong bé còn nhắn khi nào qua e nhớ alo trc e nha , nhớ a lắm áh “ nghe phê quá trời :)))) !!!
Tóm tắt lại nè
CSVC 9d
Bé tên nhi .KTV: 02
Face 8/10
V1 cam sành chất lượng mỹ nha
V2 tuy có thịt nhưng khi ôm rất đã
V3 cái này bự àh nha đập vô mông mà nghe cái chát là thấy tê con trum ròi đó
V4 mặc dù chưa thấy nhưng theo cảm nhận thì rậm rạp như rừng amazon mới mưa xong. Ẩm ướt , mịn màng, bé còn cho test bên trong lun :)))
Tic: bác @Rubi tài trợ + tip: tuỳ theo mức hài lòng : xxxk + bo bé thêm vài chục k để bé mua đồ ăn “ tại lúc đó thấy bé hơi đói”
Locker: 20k
Bảo vệ 10k
Chân thành cám ơn bác @Rubi đã tài trợ chương trình này , hôm nay rất đã và sảng khoái dự kiến sẽ quay về thăm e nhi lần nữa . Bắt đầu nhớ rồi

• Like
Điểm cảm xúc: tathieu and xpress
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.