Rp số 2 TB3 - Nhiệt tình,đấm khỏe

Lượt xem: 3,629

TripleSon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/16
Chủ đề
1
3
5
34
0 ₿
Do lúc trước có kết bé 0x trong đây nên thường xuyên lui tới,nay bé đã nghỉ thôi thì test số mới luôn. Vào phòng Vip như mọi khi random đc số 02,sau đây là phần quánh giá :

Face : Theo con mắt nhà quơ của tui thì em cũng dễ thương,tui nhà quơ mà nên dễ tính kakaka được cái em nó đấm khỏe full quyền gần 1 tiếng đồng hồ mọi mệt mỏi tan biến theo luôn,công nhận đấm khỏe thật,lại ăn nói vui vẻ,chịu bắt chuyện từ lúc vào phòng.
V1 : Cũng theo bàn tay vừa vừa của tui là bóp vừa tay,ko biết so sánh như thế nào nhưng trái cam các bác tự tưởng tượng ra dùm nha.
V2 : Có eo ót đàng quàng.
V3,V4 : Nói thật nhà quơ nên lười đụng vô 2 hệ này kakaka

Tay nghề đấm khỏe là ok rồi,anh nào mệt mỏi vô cho em nó quánh nhừ tử khỏe ngay. Về khoản than cho giữ cũng nhiệt tình lắm,thấy nhà quơ tui nhát nhát cũng chịu khó kêu gọi sờ mó vài chổ cho em nó vui đó mà,nhà quơ cũng sờ mó cho có lệ chủ yếu để em nó làm full skill thích hơn. Kết thúc có hậu là được kakaka

Quánh giá : Cũng là số tốt cho các bác đi ngang ghé vào làm quen.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
605
395
35
0 ₿
Chúc mừng bác random thành công,em này chắc học trò của Sheng Long kkkk

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Sao ko thấy rp tic, tip bao nhiêu hết vậy bác, chắc fe wa quên trả tiền hay phục vụ free hả bác ?

TripleSon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/16
Chủ đề
1
3
5
34
0 ₿
Tic có thấy nhiều bài nói rồi nên nhà quơ ko nói thêm. Tip thì cũng ko thích nói qua nói lại nhiều làm chi,nhưng đủ để ko làm bé nó buồn hà :)

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Tks 4 rp,sẽ diện kiến truyền nhân Sheng Lông :v

Zlat

Đại Uý