Rp số 20 với code 1000đ

Lượt xem: 1,988

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
hôm nay 1 ngày cực đẹp trời (đen thui, mưa lất phất), công việc cũng lu xu bu, code thì sắp hết hạn rồi, thôi, đừng nhắm mắt mà đưa chân đến nơi thiên đường sức khoẻ ^_^. Vào đến nơi, xong mọi thủ tục cũng leo lên phòng (phòng số 3 quá nhỏ so với vé mình đi), hỏi 19 thì nghỉ, số 1 thì chưa đến ca, thôi thì nhắm mắt nghe theo lời locker gọi số 20.
Vào phòng xông vài phút thì e nó cũng vào, và chuẩn bị mọi thứ để bắt đầu công việc hằng ngày như mọi ngày. E này thì theo đánh giá của mình thôi nhé, đừng ném đá:
Face: 5/10 (mình rất khó tính ở điểm này)
V1: Cam (nhão)
V2, 3, 4 okie.
Masage khoẻ: cũng khá, bài bản đầy đủ.
Massage mệt: massage thái thì đối với mình vẫn chưa được tốt lắm, thua xa e no.1 lần trước, bj,hj ngang nhau, lúc gần ra thì 100% hj.
Lần này hơi thất vọng TT. Mong sẽ có cải thiện

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ em củng chưa hiểu lắm anh không hài lòng gì vậy ạ để em xem lại và có thể phục vụ chu đáo hơn anh ạ

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
ah bác này nhận xét giống mình, cũng đi số 20 ngày lể vừa rồi,

chẳng qua là mấy anh thường thích gái teen thôi,

còn số 20 thì kỷ thuật tốt đấm bóp, còn massage thái do ko có ngoại hình của gái teen nên các bác đễ thất vọng, vòng 1 nhảo , face chưa thích lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
ak dạ vậy anh có thể thử mấy bé 01 19 07 đều sinh tầm năm 91 đó anh ạ hihi

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
that vọng ở phòng nhỏ quá (phòng số 3 lầu 2), thái độ KTV tốt, massage khoẻ ok, chỉ duy nhất massage thái là không tốt, còn mặc dra,thì sao gọi là massage thái được.( ^_^ :( )

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ phòng số 3 là tốt ạ tuy nhỏ nhưng có tolet trong anh ạ còn về việc còn mặc bra em sẽ chấn chỉnh lại ngay ạ

• Like
Điểm cảm xúc: crazyboy155