RP số 22

Lượt xem: 10,926

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Tip 300 mà còn chê , treo bym em nó đi cho hết bệnh ngôi sao :v

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Ô hô hô tip e nó 200k mà để khi ra cửa phòng e nó vẫn vui vẻ thì vẫn có cách chứ ko fai ko có. Hôm nay mình mạn phép bày mấy bác 1 chiêu, bày nhiều quá mấy e biết hết thì ae thân quen của mình lại hết xài.

Cơ bản các bác fai đánh phủ đầu e nó ngay trong lúc mát xa, thăm hỏi xem e có hay làm vip ko, thế nào mấy e cũng bảo có, nhưng e sẽ than vãn ko fai ai cũng bo đậm, có mấy người đi vip mà tip cũng có 200-300. Ok đó là mấu chốt vấn đề, các bác fai vỗ về e nó rằng có thể người ta đi lần đầu tip thế thôi để xem e thế nào, chứ lần 2 là khác đấy, hoặc có lần đầu mới có lần 2-3 hoặc giới thiệu bạn bè đi e tiếp, làm nghề này nhờ khách quen là chính nữa. Haha, cảm giác e nó sẽ như dc an ủi phần nào và chấp nhận sự thật là chút mình cũng tip có 200k với niềm hi vọng 'a ấy nói đúng, có lần đầu 200 mới có lần sau 500k'.

Bản thân mình đi cũng chưa bao giờ tip dưới 300k nhưng mấy bài này mình thủ cũng kỹ lắm, còn nhiều chiêu mà có lẽ sẽ ko bao giờ xài. Xin lỗi các bác ko fai mình chảnh chứ đi karaoke vịn chút cũng 200k rồi, đằng này dc bóp vú, e nó sờ cờ cho mà còn bo dưới 300k thì đừng đi chơi. Với lại cũng đã xài vé mời mà đi xuống tính tiền tip 200k.

khoaimassage

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/13
Chủ đề
0
12
0
0 ₿

Em không chơi chiêu này, nhưng em kết ý kiến này của bác

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Ủng hộ quan điểm của bạn này, dù sao mình cũng đánh giá cao mấy Em massage hơn bia ôm hay karaoke ôm. Massage cũng phải bỏ công sức dù là tay chân ra chứ đâu có thư giãn ko đâu. Miễn Em nào làm nhiệt tình thì nên tip xứng đáng. Ai đi làm đều mong như thế mà, phải ko?

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Nói vậy chứ với những nguời kinh nghiệm thì nói kiểu j cũng xong. Bro nào mới đi nói vậy bị em nó xoáy cho mấy câu là cứng họng liền. Túm lại vs những ai đi nhiều, nc vui vẻ chút là e nó nhiệt tình liền. Các em làm nghề này, khách kiểu nào cũng gặp qua. Chỉ cần hỏi vài câu là biết liền

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Chuẩn, loại đàn ông nào các Em cũng đều đã tiếp xúc qua. Loại chym nào các Em cũng đã từng cầm qua.:p

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Bo như bác Giuseppe 300k chỉ khi nào em nó nhiệt tình,vui vẻ,services tốt hài lòng thì ok ko vấn đề.
Còn mấy em nhảm nhảm vô gãi gãi,sờ sờ rồi vật ra thư giản sóc lấy sóc để thì 200k còn thấy hơi rộng tay.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Mấy em này thì trừ khi thuộc hàng hot girl ngày nào cũng có người đặt thì ko nói,còn ko thì có thêm khách thì càng tốt chứ sao,ngồi ko thì ko có tiền thôi haha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.