Rp số 27 Điêu THuyền

Lượt xem: 4,164

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Chả là mấy hôm trước, đi công tác Vũng Tàu cũng định ghé thử Bưu Điện mà tửu lượng có hạn. Nhậu vào rồi đi không nổi. Nghĩ lại xỉn như vậy rồi vào Bưu Điện cũng chả làm ăn được gì. Thôi về khách sạn nghỉ. Về tới Sài Gòn bí bách trong người quá. Xách xe lên Điêu Thuyền. Gọi hotline lấy code xong, Bước vào lấy phòng, chỗ này có cái chọn KTV bằng máy tính bảng, nhìn thích ai thì chọn. Có cả thông tin các em nhá, nào là chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng luôn
Mình chọn em số 27
Đánh giá chung 1 chút:
CSVC: phòng cũng khá giống như trong hình, nhưng không được rộng 7/10
KTV: thì các bác cứ nhìn trong cái máy tính bảng là biết, em không đánh giá vì mỗi người 1 cảm nhận. Được cái em này nói chuyện rất vui vẻ
Massage khỏe: tạm được, 7/10.
Massage mệt: Cái này gồm có massage Thái và thư giãn. Massage Thái em đi khắp người, mình thì nằm im và cảm nhận thôi. Cũng phê lắm. Thư giãn thì Bj, cũng được 80-20.
Đánh giá riêng của mình: 1 số đáng để anh em check, mình đi Vip Thái lần này tốt hơn tất cả các lần khác và cũng cảm thấy giống với các RP khác
Văn chương không được tốt cho lắm mong anh em thông cảm :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
42
0 ₿
Có vụ chọn bằng máy tính bảng nữa hả bác, vụ này mới nha, bác có chém không đó :D

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Chém chi bác. Hôm đó 2h chiều tới có 2 số 26, 27. Bác vô nhìn mặt và số đo 3 vòng, chiều cao, cân nặng rồi bác Lick vô chọn. Mình đi VIP Thái có cái đó, mấy cái kia không biết có không nhá. Có cái này đảm bảo không có vụ ém số hay là bị locker vòi. Mình thích cái đó nhât :D

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
42
0 ₿
Có thì ngon, nhưng lựa có 2 số như bác nói thì hơi vã :p Rủi không ưng ý thì sao ta, random tiếp à :D

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
42
0 ₿
Có bro lên tiếng kìa, kiểu này chắc bác nào nhìn tướng dạng VIP như thớt mới được chọn rồi :D

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Mình chả VIP đâu. Zô có thì chọn.
Do mình đi lúc 2h nên làm Thái chỉ còn 2 em. Mấy bác đi muộn có nhiều, tại hạ có 1 list các số muốn test mà chưa đủ lúa ah :D

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
mính thì nghe nói có duoc xem hình để chọn , mà bửa đi còn duy nhất 1 số thì phải , nên khong duoc chọn :)) , thấy cai link dieuthuyen.duongngocuyen.com gì ấy , mà chắc link nội bộ :))

haibanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/16
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
nghe được chọn qua máy tính bảng luôn à , thích thế. vậy là khỏi sợ trúng em nào xấu nhỉ

Pro erik

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/16
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿
Tôi vừa đi e đấy xong... tic + tip = 600k, massage thái.. t chọn máy tính bảng mà có 2 em 11 với 27.. chọn 27 test vì 3 vòng có ok hơn. :) nói chung là e này nc vui.. hài hài..ko bik e bao nhiêu tuổi rồi :)))))