RP số 3 Phương Anh

Lượt xem: 4,996

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Hôm trước nhận được code của @Như Quỳnh mà chưa có dịp đi. Tối hôm qua vừa đi làm về quyết định vào thử vì mấy nay nhịn lâu quá. :D
Mình đánh giá chủ quan như sau.
Nhân viên giữ xe thân thiện nhiệt tình, làm việc mau lẹ. Chắc biết mình vật lắm rồi. Mình có code nên đi SViP Nhật, mà @Như Quỳnh SVIP Thái có gì hay hơn ta ?
Locker thì vui vẻ chịu khó diễn văn giới thiệu phòng ốc. Mình nhờ random nhưng xinh xinh á nghen. :D:D
Trong lúc chờ, mình vào phòng xông nhưng cửa không kính, cái này do bản lề cửa bị lỗi, hôm trước có bác RP rồi, chắc cuối năm bạn @Như Quỳnh chưa kịp sửa. Tôi đại diện anh em nghiêm khắc phê bình đó nghen :D:mad::cool::cool::p
Và rồi vừng ơi mở ra, một em bước vào, mình xin phép không quánh giá ngoại hình nghen, tại vì em này đã đc RP ở bài trước rồi, SỐ 3 - "HỒ XUÂN HƯƠNG".
Em bảo mình trút xiêm y để tắm cho mình, nhưng do lúc trên cty mình tắm rồi, một phần thấy máy lạnh 16 độ cũng ngán. :p
Rồi lên giường nằm sấp, em làm mình full bài quyền đỏ của Shen Long luôn. Nói chung MS khoẻ em mình quánh giá là tốt, anh em nào mệt thì đi em là oke.
Em nói chuyện vui vẻ, dễ thương lắm nghen anh em.
Còn massage mệt thì BJ, âm thanh hìi.
Mục đích tính đi MS cho khoẻ mà ra còn mệt hơn. Haizzzzzz
Chi phí cho một lần vừa khoẻ vừa sướng của mình.
Tic 150 (code)
Tip 300
Locker 50
Xe 10
Gần tết sắp zìa quê nên chắc xin phép nhà nước cho để bắn pháo hoa trước giao thừa ở PA lần nữa quá. :D:D:D
Em xin chào thân ái và quyết thắng anh em.

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Đọc rp của bác về em số 3 này thấy hấp dẫn quá, chắc phải bắn pháo hoa với em này rồi về quê. Mà cho hỏi em này làm ca từ mấy giờ vậy bác.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

dạo này đọc RP thấy tip locker đến tận 50k cơ à? các bác cao hứng quá đấy

• Like
Điểm cảm xúc: leducho

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
42
0 ₿
Sao em thấy để có SVIP Thái thôi mà, có thấy SVIP Nhật đâu nhỉ

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Mình cũng random bé số 3 được lần,thái độ và skill đều ổn.