Rp số 38. Nhè nhẹ và tê tê

Lượt xem: 5,935

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Sau vài ngày nghỉ ngơi và hồi tỉnh lại giờ đây mới có đủ sức lực rp cho anh em về em này.
Khu vực mx Boss
Sbd:38
Thời gian chinh chiến 12-0
Csvc rất tốt, phòng em đi nó đầy đủ trang thiết bị, xông ướt, xông khô đá muối, wc riêng, bồn tắm, giường mx, ghế thưa giản, tủ, bàn ..hêhhee
Khi vừa bước vào em vào phong xông hơi nhiệt độ rất thích hợp kg quá nóng vừa để mình thưa giản và chờ đợi em vào. Và kìa em ấy đã xuất hiện cảm giác đầu tiên thấy như đay là một phần của em , body em nó mình day khuôn mặt cũng có nét đánh giá sơ bộ 6.5. Em bảo anh ơi vào xông thêm tý nữa đi cho nó khoẻ, tui cha kêtw rồi nha. Ngoan ngoãn vào xông típ trong khi em nó o bên ngoài pha nước luột trứng và tắm con cho minh rồi mọi sự đã xong. Vào tiêtw mục tắm con.
Em tăm khá kỹ chà thằng lớn cùng thằng nhỏ chu đáo rất tình cảm, thêm tý phần bắt chuyện khá vui vẻ. Tắm xong lau người rồi cho cái quần để mặc vào và bắt đầu cuộc chiến.
Maxa khoe em đấm đầy đủ bải tử tren xuống dưới từ dưới lêntren khá tốt. Xoay người lại đấm xong thấy tỉnh táo hẳn ra. Rất chịu khó đấm.
Maxa mệt dù không có skill lưỡi như em 34 nhưng bù lại chiêu bj lút cán của em đủ làm mình lên bờ xuống ruộng mấy lần, em rất chăm chỉ thưởng thức cây que kem không bao giờ tàn của mình mút lên mút xuống với bờ môi mềm mại và từ từ của em, em chỉ biét thả người và cảm nhận từng đường môi của em , rất nhẹ nhàng và đê mê lắm. Thằng nhỏ như được chăm sóc kỹ quá nên cứ cười mãi chẳng chịu khóc luôn, và sau một hồi đê mê ấy em đã quyết cho thằng nhỏ nghỉ để thằng lớn hưởng, nhỏ em nó khóc tức tưởi thằng nh sung sướng.
Sau khi xong nằm nghỉ ngơi tý cho em xoa xoa bóp bóp rồi em tắm táp lại cho mình .
Di chuyển xuống phòng thưa gian được em nấu cho tô mỳ cung ly lipton mát lạnh, vừa ăn vừa tâm sự với em như người yêu, xem như không có ai trong phong đó vậy , cảm thấy em rất tình cảm và vui vẻ, lễ phép.
Ra về mà lòng đầy rạo rực với em, sẽ ghé thăm em một ngày không xa.
Tip tip theo mặt bằng chung ở đó.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng e trai ngon trym. Pé này skill chưa có j nổi trội, hợp với pác nào thích từ từ nhẹ nhẹ

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

om mani padmin hum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/4/17
Chủ đề
1
63
18
39
TPHCM
0 ₿
đọc rp của pác mà mình cũng rạo rực luôn. tình cảm chăm sóc như người iu bác nhỉ. Mừng pác ngon tờ rym

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

intachihunter

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
31
3
32
0 ₿
mình là mem mới cho hỏi tiền bo đi mấy khu vực phương anh minh long hay là quán boss này thì tip là nhiu vậy. thanks

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
P.A và Minh Long thì Vip Thái đồng giá với Vip Boss là tip 5xi ổn rồi bạn.
còn vip thường thay Nhật của P.A với ML thì tùy vào khoảng 3-5x nếu độ hài lòng,
Mình chỉ nói khách quang như mình đi thôi.

intachihunter

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
31
3
32
0 ₿
ah vậy là mấy em như bác đi thì phải vip thái mới gặp được còn p thường thì sẽ có em khác xấu hơn đúng ko

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Mính được yêu cầu mà bác, mình biết số nào thì yêu cầu thôi. nếu em không kẹt thì sẽ đi hihi

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Bác dạo này cũng chịu khó văn chương phết nhỉ :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
Hehe thì ra là pác đi 38

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
E này đẹp với bú bình thoải mái khám phá ko bác :))

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Cuối tuần rồi có bác nào vào thăm mấy em cung em khong nào

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
Sẽ đi thử e 34.. e chỉ khoái bb khám phá hang động th.. bua h đi dc e 14 18 19 39 h đi e 34 là 5 em :)))

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sao bữa chú bảo là đi 34 rồi? Lúc nào cũng nghe chú test 34 thế nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: Anhhuy Bmt