rp số 38 - tạm ok

Lượt xem: 2,214

newbie191

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/8/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
ít đi matxa,mới vào diễn đàn lần đầu, thấy hay hay nên login cho vui với anh em luôn.hehe
bữa nhậu xong với thằng bạn,lai rai,trời mưa phùn,lạnh quá thèm xông hơi cho ấm :blush:.có vé DK nên vô đó lần đầu luôn cho biết
csvc sạch đẹp,phải nói là thoải mái,hài lòng.chỉ có điều mấy thằng pv trời đánh, làm như ăn của ông nội nó vậy,làm ko nhiệt tình.nhưng gặp thàng boss thì ok
mới đi lần đầu nên cũng random thử cho vui.ra em nó số 38
v1 chắc cam,nhỏ hơn của mình ( tập tạ ):D nhưng còn chắc, ti nhỏ nhò xinh xinh
v2 ok
v3 tạm, ( mình thích mông tròn chút )
v4 lười ko có khám phá
em nó mặt nhìn được,da rất mát và mịn, nói chuyện tình cảm, nhẹ nhàng,ko cởi mở nhiều,cảm thấy cũng khá thoải mái.ms ko đủ bài bản nhưng cũng đủ giờ,hỏi mình có thư giãn không,lúc đó cũng lười nên cho em nó hj vài cái thôi.xong ngồi nói chuyện tí,xin sđt rồi về.tip 200.có nt wa lại mấy lần mà em nó muốn kèo vào ms chứ ko thích 8:dodgy:
tóm lại cũng tạm được.tip cao hơn và quậy em nó hơn chút chắc sẽ hay.để bữa khác check lại
thank kiu - hết pài :angel:

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Gop ý chút. Massage ở đay mà k thích mas gần thì anhbneen đi mấy chỗ mas khỏe thật sự chứ k nên vào đây. Thứ 2 hj vài cái mà tip 200 theo tui là k phù hợp, dễ làm e tưởng e là ngôi sao, khó a e đi sau.