Rp số 8 TB3 3/7/16

Lượt xem: 2,361

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Số là hôm qua đang có chuyện ko vui, buồn tình lên mạng đọc review của các bác rồi 16h30 mình xách xe chạy qua TB3. Đây là lần đầu tiên đi bên này. Trc khi đi cũng cẩn thận đt hotline xin code.

Vào đến nơi thì cu em giữ xe chạy ra đón tiếp. Ấn tượng đầu tiên là cũng khá niềm nở. Ừ thì cũng đc. Xong em nó mới hỏi anh đi phòng thường hay vip. Mình trả lời là anh đi phòng thường, lần đầu tiên đến đây mà (thú thực là tính mình vậy, đi chỗ nào mới sẽ đi phòng thường để trải nghiệm xem dịch vụ như thế nào. Chứ đi Vip nhiều khi ko đánh giá đúng đc).

Ghé lại bàn lễ tân báo code, em nó hỏi code và xác nhận xong thì cho dẫn lên phòng. Nhìn em lễ tân mà chảy nước dãi, ước gì đc em massage cho thì nhất rồi :D

Sau đó lên đến phòng thì thất vọng thật sự ở đây.
1/ Locker dẫn vào thay đồ, cũng vui vẻ nhưng hơi lơ là, còn quên đưa cho mình đôi dép nữa, để đi chân ko chạy lòng vòng. Lát sau phải tự tìm mới thấy đôi dép. Cũng ko chỉ cho mình phòng xông hơi chỗ nào, toilet chỗ nào mà đi đâu mất. Trong đó thì vắng tanh, có thể là khu vực phòng thường nên vắng.
2/ Xông hơi sơ, ra tắm táp rồi vào phòng. Ko quên gửi locker 20k, dặn là gọi giúp anh em nào làm tốt chút. Xong vào phòng ngồi chờ 5' - 10' - 20',...Chạy ra hỏi 2-3 lần thì đc báo là anh đợi chút, hôm nay đông khách. Chính xác là chờ 40' từ 5h kém 15 đến 6h kém 25 mới có KTV vào.
3/ Xui tiếp theo là ở đây, em KTV bị bệnh. Em nó kêu sáng h em chăm người nhà trong BV, chưa ăn gì hết. Em cũng đang bệnh nên h mệt quá. Em xin nghỉ mà ko đc nên phải qua làm. Anh thông cảm.
Xong em nó massage. Cũng sơ sơ thôi vì em nó đang mệt mà. Làm cho mình mà mồ hôi em nó ra nhễ nhại, thấy tội dễ sợ. Lúc đó thực sự ko trách em nó, mà chỉ trách là con người ta bệnh cũng ko cho nghỉ. Vừa mệt mà khách cũng mất vui theo. Quản lý TB3 chú ý dùm nhé!

Thôi dài dòng quá rồi, sr mấy bác. Mình đánh giá tổng thể đây:
- CSVC: 5.5đ (bình thường)
- KTV: số 08 - 21t. (Anh đánh giá khách quan, sr em nếu có gì làm em ko vui),
+ Face: có nét Tây, dễ thương 7đ
+ Vòng 1: 5đ - nhỏ.
+ Vòng 2: 7đ - mình dây cây cảnh
+ Vòng 3: 6đ - bình thường
+ Vòng 4: 5đ - em ốm quá, rờ vào ko có cảm giác gì luôn
- Massage: 5đ + 1đ - do em nó đang bệnh như mình nói ở trên, nên điểm này có thể sẽ ko chính xác. Cộng thêm 1đ vì em nói chuyện rất lịch sự và cũng vì thái độ làm việc của em.
- Mát gần: 5.5đ (BJ 50% - HJ 50%). Nhưng chắc do em nó mệt nên cũng ko có cảm xúc gì lắm. Mình cũng cố gắng ra nhanh để em nó còn nghỉ.

Ra về thì thấy đổi lễ tân ca khác. Mình phải xin lại code vì lễ tân lúc nãy quên ghi lại. Haizz, thất vọng này tới thất vọng khác.

Tổng chi phí: Locker 20k + vé có code 60k + tip 200k = 280k. Thực sự là rất chán, có khi chắc ko quay lại nữa :oops:.
Thank anh em đã bỏ thời gian ra đọc bài viết hơi dài của mình:):confused::confused:

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
bác thử đi vip đi. tui đi vipp hoài thấy củng ok lắm.RỘNG rãi thoải mái lắm@@ ktv thì em nào củg có kill hết :p:p

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
Chính xác khu thay đồ tb3 văng nhất trái đất a e coi chừng gap gay là no hấp luôn đó lần sau gặp th này bác phải chủ động matxa cho e nó nhé sau khi dược bac phục hồi sinh lực e nó sẽ phuc vu bác hết minh

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Để hôm nào thử nghe theo bác xem :D

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Bữa đó thiệt sự là cũng nghĩ tới cảnh này. Nhưng mà hôm đó em cũng đang bệnh, mệt lắm nên đâu có sức massage cho em nó ngược lại

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Lần trước tui cũng có ghé. Bị giống chủ thớt. Còn về sv thì mình nghĩ phòng thường hay vip gì cũng nên làm nhiệt tình. Ko nên phân biệt vip hay thường mà phục vụ khác nhau. Ko lẽ đi thường thì gặp công nghiệp còn đi vip thì được phục vụ tận tình hay sao

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿

Bác nói quá chuẩn. Cho nên thường thì khi đi chỗ nào mới, mình đều chọn thường xem dịch vụ ra sao. Như vậy là dễ đánh giá nhất

• Like
Điểm cảm xúc: thikmatxa

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿