Rp Tây Thi

Lượt xem: 2,880

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Bữa giờ lu bu hôm nay mới rảnh làm cái rp cho Tây Thi
Cn rồi trời mưa đi công việc ngang tân phú nhớ là chị Như Quỳnh vừa mở thêm chi nhánh tại Tây Thi nên ghé thử
Đi chuột bạch nên thử VIP thường.
Csvc : khá ổn
Có cái trong phòng ko có bồn tiểu với lại chắc do mình ở tầng 1va cái cửa ko được cách âm tốt nên bên dưới nói gì trên phòng nghe um sùm.
Chị @Như Quỳnh nên nhắc locker 1 tí về việc báo khách còn ktv hay ko. Nói chung thì các e locker rất nhiệt tình. Nhưng bữa mình đi thì đã hết ktv. Mà locker lai ko báo. Dẫn minh lên phòng và bảo minh xông hơi chờ chút. Ruốt cuộc 1 tiếng sau mới có ktv vào. Bữa đó mình ko có cong việc gì nên cũng ko sao. Nhưng locker nên báo khách nghe trước để khách còn biết sắp xếp thời gian.
Ktv gặp em số 1
Ko bàn về ngoại hình vì mỗi người mỗi cảm nhận. với em thì khá OK. Nói chuyện OK
Ms khỏe : em làm tốt, bài bản, có lực. Ae nào muốn khỏe người thì đây là số tốt.
Mát gần : chỉ HJ nhẹ nhàng. Ko có gì quá đặc biệt. Được cái ko hối thúc và tình cảm.
Nhìn chung tạm hài lòng.
Sẽ quay lại 1 ngày ko xa
Mong chị @Như Quỳnh nếu có thể thì cải thiện cái bồn tiểu và cửa ra vào. Được như vậy sẽ càng hoàn hảo hơn!

• Like
Điểm cảm xúc: teo em

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Cảm ơn anh đã nhiệt tình ủng hộ, tất cả các việc anh góp ý trên này đều đc em họp ngay tức khắc nếu có gì sai sót mong các anh lượng tình tha thứ hihi em chúc anh luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: linh_ban_tia

teo em

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
22
14
34
0 ₿
hehe xin chia buồn cùng bác,theo thông tin em chuột bạch ở tây thi về chính xác là
hôm thứ 3 em có đi em này và được biết hiện tại em nó mới chuyển qua làm bj đó bác,:p
và làm luôn cả bánh bao kẹp xúc xích nửa là khác:D

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Bánh bao kẹp xúc xích là bạn đi Vip Thái ah ?? hay VIP thường cũng có ??

teo em

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
22
14
34
0 ₿
vip thường chỉ có bj thôi nha bác,mình thi đi ở đay 2 lần rồi toàn đi thái ko ak,
đi thái thì có nhiều trò hay,chứ đi vip thì em ut bj ko ak,mà bj thì massa ở sg này tràng lang đi hoài riếc củng nhàn.:D

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Minh đã hỏi qua em ấy r.
Em bảo chỉ HJ thôi. Dù qua VIP hay VIP thái. Nếu muốn Bj thì sẽ nhờ ktv khác chứ e ko bj

teo em

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/16
Chủ đề
5
22
14
34
0 ₿
thấy bác ghi là bác đi masa hồi chủ nhật,nhưng chủ nhật của ngày nào dạy bác:rolleyes:
chứ em thì đi hôm thứ 3 ngày 28 tháng 6 nha bác,hjhj
em củng nge em nó tâm sự là mới làm bj lại thôi :p
nếu bác như quỳnh có đọc được bài rp này mong bác cho ae câu tl nhé,:D
chỉ có chủ thớt của chúng ta là nắm gõ tình hình nhất;)tks

• Like
Điểm cảm xúc: linh_ban_tia

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7