rp thiên hải . Gặp em, kevin cũng đỡ buồn 1 phần nào. 1 sự trải nghiệ

Lượt xem: 4,377

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- Trước tiên thanks bác satthu đã cho info em nó . Thật sự đến bây giờ thì tui vẫn chưa hồi phục hoàn toàn công lực , sau 2 ngày matxa liên tiếp + công việc cá nhân + bị mắc mưa - cảm lạnh + mất ngủ ,... 2 ngày nay phải bổ sung thuốc bổ , sữa này kia hy vọng lấy lại sự thăng bằng .

- Sau đêm đầy sóng gió ở boss , về nhà lại mất ngủ . Qua hôm sau nói thật cũng chẳng muốn mát xa mát xít gì đâu . Nhưng cũng vì có công việc chạy gần đó lun , và dự là khoảng thời gian sau này bận rộn khó mà đi được , nên ghé vào thiên hải lần đầu xem sao .

- Về csvc , với giá vé 70k thì cũng ko đòi hỏi gì nhiều . thuộc style giống TDK ý mà. Mà tui thấy TDK thì nó giống dịch vụ massage hơn , chứ thiên hải nhìn cơ sở cảm giác giống cái nhà ở quá .

- Mới đầu thật sự muốn đi cô em 18 , vì là số vào chung kết của bác satthu , nhưng thấy fb thì face em nhìn ko hợp gu cho lắm, thấy cô chị có vẻ cute hơn, và nói chuyện với 09 cũng 2-3 lần , nên có chút tình cảm . nên cuối cùng quyết định đi 09 .

- Bước vào thiên hải với 1 tâm trạng, lẫn thể chất ko tốt cho lắm . Cũng xông hơi các bước cho khỏe người , và cũng lên phòng , nhưng lần này kevin muốn có 1 sự trải nghiệm mới thử xem sao ,.... Em vừa bưuớc vào

+ Em : chào anh , anh tên gì , em matxa cho anh nhé

+ Me : oh , chào em , a tên Kevin . Em lấy phiếu ra đi , anh ghi tip cho ( em trơ mắt ngạc nhiên nhìn tui 5s,... và cũng lấy phiếu ) Tui lấy viết ghi vào 150 ( đúng giá thiên hải thui ) , và nói : A chỉ tip em con số 150 , em có thể matxa bình thường cho anh ko cần thư giản . Hoặc em chỉ thư giản cho anh , ko cần matxa gì hết , để em đỡ mệt . Tóm lại em muốn làm gì cũng được ( tui muốn chơi bài ngửa , thử xem là hên hay xui ik mà ). Em lại trơ mắt ngạc nhiên 5s , cười tươi và nói " em thích anh rùi đó nhe '' , '' anh sẽ chết với em '' . Anh nằm sắp đi , em sẽ đấm bóp anh chút,..... Và em bắt đầu matxa , và 2 đứa chém gió , phải nói em này nói chuyện hợp thật , mới gặp lần đầu , mà như đã thân , có thể trò chuyện bất cứ việc gì, 2 đứa nói chuyện và giởn từ đầu mùa , đến cuối mùa. Nhưng chủ đề nói chuyện chủ yếu là về matxa và tình dục , hehe. Và sau đây là thông tin về em nó .

+ Face : 6,5d , dạng face bầu bình , dễ thương , chứ ko phải đẹp trang điểm kiểu hotgirl nhe . Hình như em mới dũi tóc hay sao ik , nên nhìn có vẻ ưa nhìn hơn ( đương nhiên số điểm này là thang điểm của hj bình dân nhe các bác , so sánh với cỡ đại nam thì khập khiểng lắm )

+ Dáng + da : có thể đây là điểm yếu của em : 4,5d , em dạng múp , chứ ko phải dây nhe , nhưng ko đến nổi cá mập đâu, và em hơi lùn

+ V1 : 6,5 đ , to gần bưởi , ko săn chắc lắm , núm đen ( có lẽ do cơ địa ) . Nếu em săn chắc và núm hồng , có thể tui cho 8-8,5 lun

+ V2 : 5d , em múp múp mà.

+ V3 : 6d , hợp với dáng

+ V4 : ko chấm , vì chỉ sờ sơ sơ , nhưng là nguyên đám rừng amazon lun, hjhj

+ Matxa khỏe :6d đủ bài , có lực . Tuy có lực, nhưng chưa được đều và nhịp nhàng.

+ xxxxxxxxx : đầy là phần quan trọng nhất , và tui cũng chấm em điểm cao nhất ( 7,5d). Vừa matxa khỏe xong , ko gian đang im lặng là em bắt đầu thả kiến , xong em bắt đầu dùng lưởi liếm từ chân lên đùi , rùi lên cổ , lên má , xong xuống cây súng , liếm cột chút , liếm nòng ( chứ ko ngậm hết nhe , vì nơi đây chỉ hj , em bj chút chút cho có dạo đầu vậy thui , ) cứ làm thế khoảng 2 -3 quận , rùi em bắt đầu thoa dầu , rùi hj . Hj thì cũng rất hợp tác , nên lúc ra rất là sảng khoái. Tóm lại tui được vén áo , bóp vếu thoải mái, được bj chút chút ,nhưng vẫn chưa được hôn môi ( nghe bác satthu nói có hôn môi ) , và uống sữa em . Nếu được 2 cái này nữa thì tui đã cho em 8-8,5 lun rùi .
Ps1 : sẵng đây tui đóng góp ý kiến cách rp để các mem khác có thể dựa vào và quyết định đi hay ko , đương nhiên chỉ là tham khảo thui , có gì các bác thêm ý tưởng . ví dụ về cách tính điểm trung bình cộng của em 09 như trên
- (face + dáng + 4 vòng + matxa khỏe) / 6 = ( 6,5+4,5+6,5+5+6+6 )/ 6 = 5,75 (1)
- thư giản tui cho quan trọng nhất giống như điểm thi vậy đó nên là hệ số 2 : 7,5 * 2= 15 (2)
--> Trung bình cộng = (1) + (2) /3 tương đương (5,75 + 15 )/3 = 6,9 ( đậu được lên lớp )
Với cách tính này , thì thư giản sẽ rất quan trọng , nếu dưới 5 là xác định rùi. Nếu như cá nhân tui sẽ nhìn vào thông số rp của các bác V1 khoảng 7,8 . Thư giản 7 trở lên , là sẽ check liền , mấy thông số khác thì tui ko quan trọng.
Ps2 : tự nhiên nhớ lại câu nói của bác satthu thấy hay hay " mấy thứ khác ko quan trọng , miễn gặp cao thủ là được ''

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Bắc đi khoảng 3h30 - 5h chiều qua ah, không biết có đụng đầu nhau trong xông hơi ko ta :D

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Cám ơn kevin nguyễn đã có bài rp rất hay. Tuy bác chưa dc ôm ấp và hôn môi là do bác là khách lạ nếu bác vô mà chỉ yêu cầu mình e nó thì bác muốn gì cũng dc đó.

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Có fb của 18 luôn hử bác, cho em check với. Bác nói 18 xinh, bac noi ko hop ghu, chẳng biết nó là ntn. Tò mò quá

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

mặt teen thui , chứ ko xinh đâu . Mà trước giờ thấy rp em nó điểm mạnh là sv mà, thấy có ai khen xinh đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
Em này tui thấy tg bình thường. còn vụ tiền tip thì em cũng dễ chịu chả đòi hỏi gì, có lần tip thử 100 cũng chả nói gì

• Like

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

bác satthu đổi avarta miết ta . Uhm tui bít điều đó , nên lần đầu vậy là cũng hài lòng rùi . Ủa mà yêu cầu chỉ 1 mình em , muốn gì cũng được là : wc , 69 , CIA , và fuck lun đó hả bác , ho ho ho -:) . Mà tự nhiên giờ suy nghĩ lại thấy style tui giống bác là : đánh vào thị trường hj bình dân , hehe . Vô tình nhận ra thui . Tui thì thỉnh thoảng mới thử hj cao cấp , nhưng khó gặp cao thủ quá . Gần đây tính chuyển qua bj , nhưng thử 3-4 lần đều ko thỏa mãn .

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Những cái bác hỏi tui thì có cái dc .có cái ko.muốn gì thì lnbox cho tui nhe.ko nên nói o đây.

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Bác kachiusoa bác hiểu lầm rồi. Tui với bác kavin nguyen lnbox là để trao đổi số để check thoi.và bác kavin nguyen đọc lnbox của tui chưa?.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
cô chị 09 mà múp vậy chắc cô em 18 cũng múp lun rồi ! Tuy ser hấp dẫn nhưng múp thì ko hợp gu lắm !

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Cô em múp hơn cô chị một chút nhưng nhìn vẫn đc. Quan trọng là service kìa. Đi đc 2 chị em bảo đảm sướng tê tái,haha

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Cô chị múp hơn cô em mà. Cô em mình dây, nhỏ con các bác ợ.

Sửa lần cuối:
  • Like

heoheoheoheo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/4/13
Chủ đề
2
63
17
38