RP tổng quan về Thành An

Lượt xem: 4,825

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Mấy hôm nay mưa bão nhiều, đã lâu rôi ko đi MS từ cái ngày chia tay Fes . Nhân tiện thấy có cơ sở mới nên nhảy vào check thử cho các đồng râm tham khảo.

Địa chỉ khá dễ tìm, các bác cứ search google map , chạy điện biên phủ quẹo phải vào 1 con đường nhỏ
Thoạt đầu đọc giới thiệu thấy vé khá cao, mình tưởng cơ sở hoành tráng lắm nhưng đến nơi thì thấy cũng bình thường cân đường hộp sữa. Sau đây là chi tiết của bài RP

Về giá vé thì đã có bảng thông báo, mình chọn loại Vip 300k vì nghe tiếp tân nói 500k phòng cũng y chang chỉ khác là có 2 em phục vụ

Phòng : Trung bình nếu ko gọi là nhỏ. Không có xông khô, không toilet , không tủ để đồ, không bồn rửa mặt. Chung quy là chỉ có 1 cái gường, 1 xông ướt, 1 ti vi, 1 cái ghế ngồi , 1 cái bàn => giá 300k thì đây là cái giá chát !!!

Không gian, đèn đóm : no comment - mình cũng ko khắc khe

Tiếp tân: nhiệt tình dễ thương, locker không vòi vĩnh

KTV: random được số 18, lên đây cũng thấy có Rp rồi nhưng không trùng khớp hoàn toàn. Mô tả:

Face: khá xinh, mắt đen to tóc dài, tuy nhiên da không đc đẹp lắm
Body: vừa người, không ốm không mập rất hợp dáng em. Cao tầm 1m6
V1: cam VN mềm mại, các vòng khác không check
Thái độ: ngoan, hiền, chịu khó nói chuyện + cười nhưng cảm thấy hơi miễn cưỡng. Có lẽ em thuộc típ người ít nói.
Mát xa: Phần lưng làm kĩ : tôt, phần tay chân làm qua loa. Đấm cũng có lực
Mát gần: hơi ít skill, BJ cũng không phê chủ yếu là HJ, được cái em làm nhẹ nhàng thôi

tick = tip , xuống phòng thì có 1 ku đệ đệ dẫn lối, nhìn non choẹt chắc chỉ tầm 13-15 tuổi

Giữ xe thái độ tốt, dắt xe cho khách, tip 10k cảm ơn nhiệt tình - đây là điểm cộng vì đi nhiều nơi tip cho giữ xe không bao giờ nghe 2 tiếng : cảm ơn

Tóm lại về thái độ và KTV theo mình là ok, chỉ tiếc csvc chưa thật sự như mong đợi, nếu chỉ như vậy thì mình nghĩ nên giảm giá lại chứ nếu đi ko code thì chưa thật sự xứng đáng .

End

• Like
Điểm cảm xúc: boylaca

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
Thanks bác rất nhiều ạ, cần có những đánh giá khách quan như bác, chứ bây giờ ra massage mới toàn thấy quảng cáo vs seeding cho cố vào. Đến nơi thì vừa lên phòng chờ đã chạy mất dép. Riết e buồn chả muốn lên đây nghiên cứu như trước nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Cơ sở đang tu

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
CSVC ở ngay tại trung tâm Q3 thì chi phí mặt bằng khá cao, nên nếu đòi hỏi phòng phải rộng như quận khác bên ngoài thì không hợp lý lắm.
Phòng không rộng nhưng trang thiết bị cần phải lịch sự, sang trọng.
Theo hình chụp giới thiệu của chủ cơ sở thì mình thấy chưa đẹp mấy.
Về thái độ phục vụ như bác thớt mô tả thì có vẻ tốt nhất khu trung tâm hiện nay
Mình chưa đi - để hôm nào rảnh đi thử cái

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Phòng đã được trang trí khác rất nhiều bác
Hom nào bác rảnh đến ủng hộ cho chủ mới

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Phòng đã tu sửa xong. Còn vé thì sao thành an? Đã xài code lại chưa hay vào mua vé sẵn thì tự động giảm Vip 400 còn 300. Reply cho ae biết mà ghé nha.

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Đang tính đi nè bác chủ mới - cho mình vài số massage Thái để dẫn khách qua chơi nha

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Code bán bình thuing rồi nha mấy bác
Mấy rãnh đến ủng hộ nha mấy bác