Rp vé 1000d. Số 35- too fast too bored!!!

Lượt xem: 3,541

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cám ơn diễn đàn đã tài trợ vé free. Boy tui xin rp. Xin lỗi anh em trước là dạo này bận với không hứng thú lắm nên rp đơn giản nha:
- Csvc: 1 căn nhà 4 tầng được sửa sang lại làm nơi massage. Lúc tôi tới thì lại tiếp tục sửa chữa mở rộng nên bề bộn. Ngoài bàn ghế thiết bị mới ra thì tất cả trang trí, tổng quan ko ok lắm. Phòng rất rộng, khu vực hành sự từ ngoài cửa nhìn vào cũng khó thấy (vip8, các vip khác nhìn vô thấy liền) nên bro nào có trình vượt rào có thể thử.
- Nhân viên:
+ phục vụ: khi vào được 1 cu em xăm trổ cởi trần tiếp, cảm thấy ko hài lòng nhưng khi hỏi được biết tất cả nhân sự đang tập trung sửa chữa nên cũng thông cảm được. Quy trình check code free cũng giống nhiều chỗ, rất lằng nhằng. Hình như BQT chưa thông báo cho cơ sở là đã phát code free...
+ktv: mấy em ở đây không mặc đồng phục, đa số mặc đồ giống karaoke và cafe ôm, sẽ thích hợp cho các bác thích phong cách này.
+ em 35 tôi đi
. Do các số được rp đều nghỉ(50%) và bận tuor, chỉ còn 2 em rảnh nên tôi chọn em 35.
. Dáng cao, mặt trung bình 5d, V1 chanh, V2 tạm, V3 ko check (do ko hứng)
. Vào phòng tắm qua loa (tắm mà cái lưng tôi ko có 1 giọt nước).
. Mas khỏe: ĐẤM lưng và chà đá nóng, xin hết.
. Mas Thái: chà chà nhưng V1 nhỏ quá chẳng cảm giác gì. Các cơ sở cứ đua nhau mở mas Thái mà tuyển những em V1 nhỏ vậy thì chỉ làm khách khó chịu và ko tận hưởng được sự khích thích của Mas Thái.
. Mas mệt: Hj 95%, hôn thằng nhỏ được 20s. Ngủ trảo vận công tôi phải la lên vì quá đau.
.Từ lúc vào đến lúc ra đúng 50'
Tóm lại : sẽ check lại Ánh Dương sau khi sửa chữa xong nếu có dịp nhưng sẽ né em 35 ra.
Xin cảm ơn anh em đã đọc rp.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Dạ, thay mặt nhân viên, Ánh Dương xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ.
Avui lòng cho em thêm thông tin về thời gian và ngày anh gặp bé để em xác mjnh và cử lý sự việc ngay ạ.
Ánh Dương đối không để xảy ra tình trạng 1 con sâu làm rầu nồi canh ạ

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Hi em. Anh là mem lâu và cũng rp nhiều nên anh nghĩ cũng ko cần kiểm chứng thời gian.
Bé này mới làm 2 tháng, lại chưa được ai rp nên anh nghĩ cũng ít khách yêu cầu.
Điều quan trọng là bên cơ sở đào tạo tay nghề và vận động tư tưởng... mấy em muốn nhận tip cao thì phải phục vụ hết mình.
Anh đánh giá cao thái độ của nhân viên bên em cũng như sự quan tâm đến ý kiến khách hàng. Thôi anh nghĩ nên cho bé đó thêm cơ hội, chỉ nên nhắc nhở thôi.
Ah, mấy số hot bên em nghỉ nhiều rồi :(

• Like
Điểm cảm xúc: NTH78

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
chia
chia bùn vs bác nha...mình cug đc 1 code free bên Ánh Dương ngoài việc check code lằng nhằng vs cơ sở còn bề bộn vì sửa chữa như bác nói thì ngoài ra mọi thứ vs mìh đều rất ok.hôm đó mình đi số 9 vào 1 buổi chiều tối mưa gió :p

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Chia buồn cùng bác :(
Lâu rồi ko ghé Ánh Dương, các em hot nghỉ vậy thì chắc thêm vài cái "lâu rồi ko ghé" nữa quá :(

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Trước cũng bị y chủ thớt. Đi gặp pé 79. Em ý viện cớ không chịu bj. Chỉ hj. Làm tui thấy đau quá. Nên tui kêu ẻm dừng lại luôn. Vêc ôm cục tức. Mong ánh dương check lại mấy pé ms thái xem có đu tiêu chuẩn làm thái không. Chứ vòng 1 nhỏ quá làm ko có cảm giác

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Mình thấy cs đã lên tiếng rồi thì thôi anh em mình cũng để cho bên đó chỉnh sữa, giờ anh em vào lôi mấy chuyện trước đó vào thì chả khác gì adua theo. Vui chơi thì có lúc vui lúc buồn chả phải là cs bỏ mặt mình đâu. Hy vọng cùng bỏ qua để cuộc sống thêm vui nào.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Dạ, có lẽ anh hiểu lầm ý em rồi ạ. Muội chỉ mong anh cung cấp thời gian cụ thể để Ánh Dương có thể làm việc với nhân viên, xử lý sự việc triệt để thôi ạ.
Tuy nhiên sau khi nhận được thông tin của anh, Ánh Dương đã làm việc với pé và đã có hình thức kỷ luật nghiêm khắc. Pé cũng đã hối hận và hứa không để xảy ra tình trạng tương tự.
Thay mặt nhân viên và pé 35, Ánh Dương xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất. Mong rằng Ánh Dương sẽ có cơ hội phục vụ anh nhiều hơn trong thời gian tới để có thể bù đặp lại phần nào sự việc đáng tiếc lần này ạ

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Dạ, Ánh Dương đã al2m việc với nhân viên, rút kinh nghiệm trong quy trình làm việc để có thể giảm bớt những tiểu tiết, giúp các anh có được những giây phút thư giãn trọn vẹn hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: zzlongzz

kenluxury

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/17
Chủ đề
0
1
1
32
0 ₿
Xin chia buồn cùng bác. Cách đây hơn 2 tuần e cũng đã ghé thử AD, thấy mấy bác rp các e số 2 6 9 19 22 cũng thấy ghiền. mà các e đều bận hết. cho loccker chọn giùm cùng giới thiệu pé 35 mới. thử xem sao, Gặp e r thì y như của bác. Tắm thì qua loa, khỏe thì đấm và đá nóng, mệt thì Bj thì dc xíu mà HJ thì nhiều. Bảo e ơi e BJ cho a đi thì lại nói e thấy a ra nước r sắp ra r e ko CIA. buồn quá ráng cho ra còn về. Nói chung e cũng hài lòng về tất cả mọi thứ từ CSVC đến đội ngũ nhân viên. Riêng chỉ có e 35 góp ý AD là đào tạo e thêm chuyên môn :((((((((

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.