RP Victory - Trải Nghiệm Sang Chảnh

Lượt xem: 17,763

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Cuối tuần buồn bực, nóng nực trong người log vào web congdongmatxa cũng không thấy RP gì mới, chẳng lẻ giờ ngồi nhà quay tay? Lòng tự nhủ: mình có thể tàn nhẫn với ai chứ tuyệt đối không phụ người anh em đã từng cùng mình nguyện thề cùng sống chết được. Thế là cả 2 cùng thống nhất đi kiếm chỗ giải khuây.....

ĐI HL, PLT, Boss, KH, LC,... mãi cũng chán. Sau 10' suy nghĩ mình và người anh em quyết định chọn Vic làm nơi để cập bến.

K/S Vic 3 sao tọa lạc trên đường Võ Văn Tần đắc đỏ, bởi vậy nên cái giá tick của nó cũng tương xứng với vị trí mà nó đã chọn.

Thường : 299k, Vip: 599k. Mình chọn phòng thường để thử trước

CSVC: rất đẹp và đẳng cấp. Chỉ có tí nhược điểm là phòng xông hơi và tắm tương đối nhỏ. Chỉ có khoảng 4 phòng tắm, 1 bể ngâm chân + 1 "hồ bơi"

KTV: khoảng 20 người, có thể yêu cầu được xem album hình từ tiếp tân. Coi cái này cũng chỉ cho vui thôi vì hình ảnh các em hầu hết đều chỉnh sửa trang điểm. Đánh giá chung: nhan sắc các em thuộc dạng trung bình khá. Mình chọn em tên K

Locker : 2 chú, thái độ bình thường, 1 chú nằm ngủ 1 chú vừa làm việc vừa xem youtube. WTF : xác định là anh ra về khỏi tip các chú nhé !!!!

Sau màn dùng bộ đàm liên lạc với KTV của locker, mình được dắt đi theo 1 con đường đày màu trắng, khơi gợi những cảm xúc khó tả: màu trắng của thơ ngây, màu của tinh khôi của Massage Vic !

Cuối cùng cái gì đến thì cũng đến. Sau khi vào phòng được 2' thì 1 em chân dài bước vào. Sơ bộ thì em cao khoảng 1m63, trang phục màu trắng thân thương ( chỗ này có vẻ chuông màu trắng ) , da dẻ mịn màng sạch sẽ, gương mặt dễ nhìn, cơ thể toát lên mùi hương thơm nhẹ, tầm 24 - 26t.

Nói về khoảng MS thì cũng ở mức tạm chấp nhận, ko để lại nhiều ấn tượng. Em chịu khó trò chuyện với khách
Skill: nhẹ nhàng, kiến bò. Đang nằm úp mà em tuột CM nó quần mình ra, mân mê thằng nhỏ từ phía sau, khá kích thích.Khởi động ngon bao nhiêu thì tăng tốc về đích chán bấy nhiêu. Em làm ko có gì đặc biệt, chỉ lên xuống nhẹ nhàng và chấm hết.

Điểm cộng: chiều chuộng, cho khách sờ mó thoải mái.V1 thuộc dạng cam săn, nhìn khuôn ngực rất đẹp vừa tay mà bóp rất đã nhé các bác. V3 to tròn có tính đàn hồi cao - nghi vấn PTTM

Điểm trừ: cho bóp nhưng ko cho nhìn. Làm ko đủ bài. Khác với các em thông thường làm xong bài hết rồi thư giãn, em này thư giãn khi đã đám xong phàn lưng. EM làm ko hứng lắm nên mất gần 20' mình mới out => khi lật ngửa chỉ còn thời gian để đấm bóp qua loa. Cách nói chuyện cũng thể hiện già đời và nhiều trải nghiệm

Tip 300k, giữ xe 5k, locker không tip. Ra về trong sự hài lòng nhất định, sẽ check thêm 1 vài em nữa trong thời gian tới.

Bonus: có 2 tiếp tân thay ca. Trong số đó có 1 em trẻ hơn nhìn rất gợi tình nhé :D

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Thật ra chọn em này vì 2 em đầu lựa tiếp tân nói làm ca ngày về rồi.

ĐI xong chỉ khoái mỗi em tiếp tân, nhìn rất có hứng

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình chuyên đi ở đây các em vô cùng lịch sự và làm rất bài bản..Quen 2e 1e đấm đá và làm tình cực tốt..1e chủ yếu là thư giãn nhưng đê mê...Cả 2 đều lột quần cho ae hưởng thụ cảm giác như Thái Massage haha

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

cho xin 2 cái tên qua inbox đi bác :D

noinho20002000

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/15
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
nghe bác kể thấy hay quá, bác cho e xin tên 2 e đó đi, thankssss !!!

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
40
0 ₿
Cho mình xin 2 tên đó luôn đi. PM mình nhé. Ths bro.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

tuột thì ở đâu cũng có, đâu cần phải vô VIc chi cho tốn kém. HL , Boss đầy ra kìa :D

DẠo này bận rộn ít ms nên để tiền tìm kiếm những trả nghiệm xa hoa =)

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

congdongmassage.com/threads/thu-thoai-tai-khach-san-victory-cach-mua-ve-re.2187

Vào xem mấy em RP nhé :)

Quản lý tên Như khá khiêu khích ... Chúc chú sớm dơ ớt quản lý thôi :)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Quản lý là em tiếp tân hay sao bác? ĐÚng là thấy e tt khiêu khích thiệt, nếu đúng thì ....hốt xác luôn

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Tiếp tân tên Thư ... tươi lắm

Còn quản lý tên Như , mặt lạnh lùng, cao khoảng 1m61 hàng bưởi ... đụng là tê tái :D

• Like
Điểm cảm xúc: tranminhtam25

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿

Nhờ bác share cho mình để có gì hôm nào gom đủ lúa chạy lên thử cảm giác xa hoa như bác Zlat nha :3

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
Bác share cho mình luôn với nhé

toiban

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/12/14
Chủ đề
2
5
4
35
0 ₿

Cho mình xin 2 tên đó luôn đi. PM mình nhé. Ths bak.

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon