RP Việt Hồng 12/6/2016

Lượt xem: 662

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Tình hình là em đuoc code 1k MS bên VH thì em liền xách xe đi . Tới nơi đưa mã code bảo là không có 1k anh ơi cái này code giảm 100k àk ( hoang mang chẳng lẻ bác Soa troll em @@ )
Thế là nhịn cục tức 1 tí đua 300k sẵn tiện tést VIP Thái bên đây ra sao ạk . Thế là em bước lên lầu , bỗng một bất ngờ xảy ra , 1 anh Tí từ trên lầu chạy xuống gê vai ra . Lên phòng locker kêu ngồi ngay phòng thư giãn đợi tí em sắp xếp phòng ạk . Thế là đợi tại phòng thư giãn chung 5 phút lên phòng em băt đầu đanh giá ạk .
Đây không có wifi bực bỏ

CSVC : 5/10 nhìn tạm ổn . Phòng xông hơi nóng lẹ oke . Vào xông hơi tầm 20 phút chưa thấy ai gõ cửa thế mình đành bc ra tự lau mình rồi đợi tầm 10 phút nữa mới có 1 em bước vào .....

Em này đc biết là số 20 bên ĐT qua day chạy tua giùm .
Em này thì tuyệt vơi , mấy bác đi bên ĐT tư khám phá đê :)) mình không nói nhiều . Đang làm giữa chưng thì 1 thằng chó locker nhìn vào phòng mình xem xem gì ấy , mình rất bực vì cái khoản này của VH đm nó nơi yên tĩnh nó vào nhìn . Chưa thấy 1 locker nào như thế khi đi MS haizzz quá tệ . Nói chung là mọi buồn bực cũng đc em 20 giải quyết hết . Cám ơn em , anh sẽ ghé bên ĐT gặp em . Từ nhỏ bên day nhưng biết là cùng chủ như mà bên ĐT chắc đc hơn một ngày sẽ test