RP YHCT THĐ bí danh 06

Lượt xem: 2,383

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Lâu rồi cũng đi mát xa, rồi cũng đi htgđ các kiểu, rồi giờ thử sang thể loại yhct này mới thấy mình k hợp htgđ, vẫn thích mát xa hơn cả
Vô vấn đề chính, tối tối ăn cơm xong, tắm rửa xong, xách con lạc đà phi từ Gò vấp lên q5, sẵn hướng dẫn luôn cho các bác, các bác bắt đầu đi từ đoạn trần phú đâm ra trần hưng đạo, đi chậm chậm cứ nhìn bên tay phải dò số nhà khoảng hơn 212 Trần Hưng Đạo B thì sẽ thấy thôi, mình tìm không khó lắm, đi 1 lần là ra :D

Gửi xe vô, lớ ngớ chả biết gì phải hỏi bác giữ xe mới được chỉ cho lên lầu 2, lên tới nơi gặp bác locker hỏi đi lần đầu chú vui vẻ chỉ vô phòng số 2 ngồi đợi luôn, chừng 5' thì ktv bước vào, cũng xác định ban đầu là đến thử tay nghề nên k đặt nặng các yếu tố khác về ktv

Đánh giá chung
Ktv ms 06, đã có chồng và 1 con, tròn trịa, khá đậm người, cao khoảng 1m6
csvc 5.5
face 6, không đẹp không xấu
v1, hệ cam, hơi thâm, chắc ở nhà có người xài nhiều :D
v2, ờ thì lipid kha khá
v3, tạm ổn
v4, k check vì k hứng thú :D
Mát xa, có lực, nắn bóp, bẻ tay, kéo giò bấm lưng đầy đủ, làm xong mà phê cả người, ktv nói có cả đá nóng, giác hơi, xông khô xông ướt nhưng mình chỉ đi thử mát xa cho biết trước rồi sau này tính
mát gần, chỉ HJ, làm từ tốn, không hối thúc, nhẹ nhàng :D
tic 70k
tip 200k em vui vẻ cảm ơn và chào mình kèm theo câu hẹn gặp lại anh lần sau
Tổng kết, chỗ này chỉ định cho bác nào có tiền sử đau cơ nhức mỏi mà cũng muốn được thư giãn thì nên thử, rẻ mà ok
chống chỉ định, cho bác nào thích teen, trẻ mình dây v...v...
Lần đầu làm cái report, có thiếu sót gì các bác thông cảm, chúc các bác cuối tuần vui vẻ bên các em :))

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

cau 12

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/14
Chủ đề
3
57
32
0 ₿
Mừng bác ngon trym nhe,e 6 này làm cũng ok lém .Nói chung chổ này chỉ dành cho các bác lớn tuổi thôi.Em tên lờ......oan

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
cám ơn bác. Thật ra ban đầu mình tính đi check mấy số trên diễn đàn mà nghĩ lại đi chỗ mới thôi thì cứ random xem sao, biết đâu hên thì được em số tốt :D
thế là hay k bằng hên, em số 6 này làm ok, nếu có dịp sẽ đi check tiếp :D