RP Zen spa TQB q8. Thái độ công nghiệp nặng

Lượt xem: 10,487

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Chiều Sài Gòn nắng nóng như đổ lửa, bỗng nhớ tới mấy bài Rp của mấy bác về Zen spa. Vì mình cũng ở khu vực gần đó nên quyết định phi ngay tới làm 1 vé tránh nóng. Đã nghe giới thiệu nên chơi luôn suất 800k (trọn gói tới z). Tiếp đón mình là 1 em miền tây đeo kính trông có vẻ học thức. Nhìn từ xa thì có nét dễ coi, nhưng nhìn gần thì thấy e có hơi hô. Em dẫn mình lên phòng rồi đi chuẩn bị hàng. Mình tranh thủ tắm phát rồi ra đợi em. Em nude 100% nhé. Cặp bưởi nhỏ nhắn xinh xắn, đầu ti hồng hồng, vòng 2 có tí lipit.
Ban đầu mình nằm sấp cho em đấm bóp các kiểu. Nhận xét: quả thật là em chẳng biết massage, toàn khều khều như đấm lưng cho ngoại. Thế là mình nằm ngửa cho em bj nóng lạnh. Em húp sột soạt từ đầu buồi đến đầu ti. Đang phê phê tê tê thì em hỏi sẵn sàng ịt chưa anh. Ok con dê, mình mang giáp vào và bảo anh thích nằm trên. Em vừa nằm ngửa ra là mình chơi ngay tư thế truyền thống. Tay phải không quên xoa nắn quả cam, tay trái không ngừng mát xa bím e. Thằng đệ thì cắm đầu hì hụi chui ra thụt vào. Em lên đỉnh trong sung sướng. Mình thì chưa ra. Hiệp 2 của em mình làm thế doggy. Mình thì khá có kinh nghiệm tư thế này. Ban đầu mình ra vào nhẹ nhàng, đâm lút cán rồi kéo hẳn ra ngoài, em xuất khí phụt phụt trong tê tái. Mình vẫn chưa ra. Tổng thời gian lúc này chưa được 30'.
Thấy em có vẻ mệt vì sướng nên mình mềm lòng nói thôi tha cho em, em lên trên anh đổi tư thế làm phát cuối đi. Lúc này mới lên cao trào. Em phản ứng gay gắt nói không chịu, bảo mình làm cho đã em mệt rồi còn bắt em lên trên, em không làm. Mình bắt đầu thấy không khoái rồi nhưng OK, vậy thôi em nằm lại đi, anh cố gắng cú cuối anh ra. Ẻm bắt đầu hối thúc, lải nhải, thái độ cực kỳ công nghiệp. Thế là mình nghỉ chơi luôn, vì tâm lý không thoải mái nên thằng đệ nó xìu cmnr.
Chuyện vẫn chưa kết thúc ở đó, lúc mình rút bao ra thì ôi chu choa mạ ơi, một vệt nước đo đỏ. Mình biết đây là lúc kỳ kinh vừa hết, máu còn lưa thưa 1 chút. Em nó cãi chày cãi cối bảo cái đó là do BCS. Mình mới nói vậy em mở bao khác anh kiểm tra xem phải ko, làm gì có BCS nào có dịch màu đỏ. Em mở cái bao khác thì tất nhiên là ko phải rồi, vẫn cãi ngang rồi nói mình sáng giờ mới có khách mà gặp anh còn kiếm chuyện, còn bắt đền tiền bao (kiểu này ế khách là đúng rồi). Mình nói góp ý là thái độ em như vậy sao mà khách tới được, anh report lên diễn đàn à. Ẻm nói anh cứ việc report lên diễn đàn. Thái độ bố láo vô cùng. Mình mới hỏi tên thì em bảo là Q, không biết có báo tên giả ko. Thế là mình ra về trong bực bội. Không biết các em khác serv ra sao nhưng quả thật là thấy nản không muốn ghé lại.
Tổng thiệt hại: 800k
CSVC: giường kêu ọt ẹt 6d/10
Face: 5d/10
V1: tròn đều nhìn hợp gu mình 7d/10
V2: 5d/10
V3: 5d/10
V4: cắt tỉa gọn gàng 6d/10
Kỹ thuật: 6d/10 chỉ tính bj nóng lạnh

Bài hơi dài mong các đồng râm thông cảm

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member