[RP1]+1000đ| Chặt phá rừng cùng 35

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi xpress, 11/9/17.

1. xpress

xpress Bé Tập Massage

Được trúng event xổ số mà giờ mới sử dụng, xài code 1000đ mà không viết một bài trải nghiệm thì coi sao đằng :p.
    Chiều hôm ấy phóng xe qua TT, lần đầu đi qua tận đây nên vừa đi vừa dò tìm. Sau khi đã xác định được vị trí thì quay đầu lao vào ngay, đá chống và để xe cho anh giữ xe làm nhiệm vụ. Đi tới quầy lễ tân thì được hỏi:
    - "Anh đi gì ạ"
    - "Cho anh sử dụng code này đi"
    Móc điện thoại ra cho em ý kiểm tra code, có trình bày về việc trễ hạn code, trùng với mấy ngày diễn đàn bị lỗi gì mà không truy cập vào được, nhưng cuối cùng cũng được thông qua.
    - "Dạ mời anh lên phòng, code bên em sẽ kiểm tra sau"
    Thế là anh locker dẫn lên phòng, mở chai nước mời mình uống rồi bật phòng xông hơi, rồi hỏi:
    - "Anh có yêu cầu bé nào không"
    - "Không biết số 35 có rãnh không em"
    - "Dạ có anh, anh vào xông hơi đợi chút bé vào liền ạ"
    - "Ok, cảm ơn em, gửi anh em chút tiền uống nước"
    Sau khi còn lại một mình trong căn phòng vắng, cũng như chờ đợi phòng xông đủ nhiệt thì mình đi loanh quanh trong phòng quan sát, có một chút nhận xét về CSVC như sau: ánh sáng vừa đủ, bố trí nội thật hợp lý (tuy nhiên không có chổ đi vệ sinh ngay trong phòng mà phải ra ngoài), phòng xông hơi nóng (chỉ chịu đựng được vài phút),
    bồn tắm bề ngang hẹp không được thoải mái, của ra vào không được thẩm mỹ.
    Nói chung là vào xông được chút phải chui ra thôi, nóng quá mà :D, đang ngồi trên giường cho bớt mồ hôi thì em nó mở cửa bước vào, 2 mắt nhìn nhau đắm đuối, rồi mình phang 1 câu lãng xẹt:
    - "Không có quen đâu khỏi nhìn"
    - "Em biết mà"
    Rồi em quăng cho cái khăn kêu lau đi, vừa lau được một chút thì em bay vào hấp diêm mình (sặc,cái quái gì thế này), sàm sở khắp người mình :oops: (mình cũng tranh thủ nắn, bóp, móc qua lớp áo giáp của em).
    Sau khi thằng em chịu không nổi vì bị đè ép (hơi bị đau đấy các bác à) thì năn nỉ em ấy tha cho, mừng quá trời, rồi tuột quần đi tắm rửa. Nhìn mình "nhần như trộng" thì em ấy bảo:
    - "Sao anh rừng cây rậm rạp quá vậy, phải chặt đi nó mới sướng chứ"
    :confused: Nào giờ có dám đâu, phá xong nó mọc lại rồi cứng hơn, rồi ngứa này nọ nữa, sợ lắm. Thế mà chẳng hiểu sao vẫn nghe lời em nó phá đi khu bào tôn thiên nhiên, từ đùi tới mông rồi lên cây cổ thụ, cuối cùng là bụng. Nằm tận hưởng cảm giác em chặt phá đàn cây đen mà lo lăng, hồi hộp xen lẫn vài cú xót vì cạo ngược chiều. Sau khi em nó dọn dẹp khu rừng (cũng còn chừa lại quanh cây cổ thụ) thì quá bất ngờ, không ngờ nhìn nhẵn nhụi, trắng bóc đến như vậy, nhìn tiếu tiếu :D. Thôi vào vấn đề chính đây:
    + Massa và Thái: Vì phần chặt phá cây cối có phần mất thời gian nên em làm kết hợp cả 2 phần, với lại mình cũng không mệt mỏi gì nên bỏ qua, chứ bình thường dù mệt hay không cũng phải đầy đủ. Nói chung em đi đường lưỡi đến run người (phế ý), đang sướng thì em bắt úp mặt vào tường và tiếp tục lướt cái lưỡi ấy, úp rồi thì ngửa chứ nhỉ, vừa bóp được có tí thì em tóm 2 tay lại để em ấy hành sự. Đến đoạn cuối nhìn sướng lắm các bác ạ, không cẩn thận là out như chơi, cũng hên là em ngưng lại và mời lên giường chiến tiếp. Sau một hồi cầm cự thì cây Baobah cũng bị vắt kiệt nước.
    Em tiếp tục cắt nhưng cọng cây còn sót lại rồi dẫn vào tắm lại cho sạch sẽ. Cùng em đi xuống đến quầy lễ tân. Tổng kết lại như sau:
    + CSVC: tạm ổn.
    + KTV : 35
    - V1: cam việt
    - V2: ít lipit
    - V3: vừa vặn
    - V4: chưa check
    + Tic 1000đ + Tip theo sự hài lòng + Locker 20k + Giữ xe 10k
    P/s: về mà ngày hôm sau hôm ngứa thấy bà luôn, lỡ chót phá rừng rồi sao bây giờ :D lần sau quay lại bắt đền mới được.

Đang tải...
  2. DTNBtimem

DTNBtimem Bé Tập Massage

Rừng xà nu luôn hả anh

3. xpress

xpress Bé Tập Massage

hihi :p đi bơi nhìn mà ngại lắm

4. MrxXx

MrxXx Checker Chuyên Nghiệp

Bé 35 là ngon rồi

5. bechuabobu

bechuabobu Bé Tập Massage

be nay hot va nhiet tinh luon.

6. Kubisung

Kubisung Bé Chưa Biết Gì

Có lượt bình chọn cho bé này tốt nhỉ. Xach trym đi thôi

7. Chuối Xanh

Chuối Xanh Bé Tập Massage

16 phu tung ngon hon

8. 090khong090

090khong090 Bé Tập Massage

Nghe đồn bé 16 teen lắm mà không biết số cũ hay mới.