RP39 - Vip Thái (Code Lucky) :)

Lượt xem: 4,182

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Tình hình là chỗ em đến đây để giải trí thì cũng khá là xa. tuy nhiên khi chơi sổ xố thì may mắn thế nào thì em lại nhậ được giải may mắn với VIP Thái . THế là cũng cố gắng một lần đến đây .

Địa điểm những tưởng xa lắm nhưng cũng gần. Đường rộng và thông thoáng. Tây Thi nằm gọn trong một góc. Phi xe vào thì do e vào buổi trưa 11g00 lại vào ngày thường nên khá là vắng. Chỉ có 1 a giữ xe và 1 a locker...Sau khi hoàn tất thủ tục check Code thì tớ được dẫn lên phòng

KHi a locker dẫn lên phòng thì tớ có hỏi số 01 nhưn do tớ tới sớm quá nên mấy ẻm chưa đi mần vì vậy được giới thiệu số 39 mới đc đào tạo nên thôi cũng may mắn có code nên test thử luôn

PHòng ốc cũng khá, sàn trải thảm êm mịn, có mùi thơm nhẹ nhẹ , có điều bên tròng phòng em đi ở lầu 2 bên phải thì lại không có phòng vệ sinh bên trong, phòng đối diện thì lại có (do phòng wc bên cạnh kẹt) nên được dẫn qua phòng kia :) .. Nội thất thì tổng quá là sạch sẽ và thơm tho

Phòng xông được bật lên và cũng hơi bất ngờ vì số 39 lên sớm quá (thường thì em xông một lúc thì KTV mới lên) ...Một lúc sau thì có hơi và bước vào phòng xông.. . Bác nào thích xông thì đọc phần này, bác nào ko thích thì next qua nha..... PHòng xông khá nóng phù hợ với bác nào thích nóng maximum :) ( phù hợp với đứa da trâu nhưa em:) tuy nhiên thường thì ngồi xông tối thiểu của iem cũng phải 15 phút nhưng bên đây mình chỉ xông đợc hơn 5 phút một chút..do phòng xông bí quá ko có chỗ thoát hơi nên ngạt , cửa thì có vẻ khi đóng mạnh vào cũng chắc @@"" ...cái này mấy bác nên xem lại đục thêm một số lỗ thoát hơi ko thì mấy bác nào nhậu xỉn vào xông nguy hiểm lắm .

Xông hơi xong ra ngồi nghỉ chút để tắm ..... Nói chuyện thì số 39 có vẻ hiền , ít nói (tính iem cu4gn ít nói nên thành ra im re cả phòng) ......lúc tắm thì một lúc sau thì có nước nóng do mới sáng chưa có khách .. Số 39 khi tắm cũng nhẹ nhàng và kỹ và luôn hỏi "anh có đau thì báo em nha"

Nói tới nói lui cũng chưa giới thiệu tổng quan về em nó. .
- Em nó nhỏ con, cả 3 vòng đều nhỏ ^^ , em hơi thất vọng một chút vì nghĩ massage Thái thì toàn v1 phải đủ độ to mới đủ áp phê ^^ .. gương mặt thì cũng bình thường .. tuổi đời thì em nó 23 cái xuân xanh :)

Về Kỹ thuật massage khỏe .
- Đầu tiên thì em ý bảo mình nắm ngửa để massage đầu..sau mới bảo nằm sấp để massage lưng Cảm nhận đấm bóp lư ng khá ổn, nhấn huyệt cơ vai và lưng khá thích thú, có kiến bò lưng cảm giác dễ chịu, đi gối trên lưn g cũng vừa phải đủ lực

XOng phần khỏe tới phần Thái ...Vòng 1 em ý tuy nhỏ nhưng mà massage rất thích , gai hết cả ng ười..cứ nằm mà tận hưởng cái núm nhỏ nhỏ đi trên lưng , xuống mông xuông chân, như có dòng điện, nhìn chung là th i1hc lắm...cái này thích hơn là nằm đè lên người chả cảm nhận được gì ráo....Tiếp tục lật ngửa mình lên và tiế ptu5c như thế..vòng 1 tuy nhỏ nhưng nhìn cũng ưa nhìn. đi phần trên cũng khá thích,, kẹp bánh bao thì do nhỏ nên ko áp phê lắm...

Phần BJ thì em ý đi đủ bài thôi....cũng như các nơi khác chưa có gì đặc sắc lắ m.......nên em cũng ko bình luận nhiều

Kết thúc: Tip 500 , locker 30 , Vé thì 1000 mà được tặng l uôn..nên em tip nới tay một chút cho thoải mái

Theo cảm nhậ nca1 nhân mới làm vậy là ổn rồi...... :) Cám ơn forum đã cho tớ có cơ hội có vé trúng sổ xố để được trải nghiệm ^^

Tuxedo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/16
Chủ đề
0
4
1
43
0 ₿
1t /tik lận hở bác, chát quá, đứng ngoài ngó vậy

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
Mới đi e 39 tuần trước xog, bác rp chuẩn khỏi cần chỉnh chỗ nào, v1 e tuy hơi nhỏ nhưng dc cái ms thái rợn rợn hết cả người mà phê ;), bù lại face xinh và khá dễ thương nên nhìn hiền hiền là phải :p

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_man

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿