SaiGon Foot Massage, Khoẻ Lành mạnh

Lượt xem: 48,558

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Còn chỗ nào như vậy nữa không. Đi kiểu kích thích nhẹ vậy có cảm giác hơn, cứ như xem phim cấp 3, có tình tiết và cao trào

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
cái Tân Đạt Mỹ lâu rồi không đi , truoc đi thì ít ktv , có cả mấy chị u30 u40 , duoc vài em trẻ , có phòng vip riêng như mấy chỗ ms khác , cũng khá sach sẽ đẹp , cơ mà chủ yếu ms khoẻ , không thấy kích thich gỉ :)) , giờ không biết sao

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Mấy chỗ massage foot khỏe này do các chị e phụ nữ đi thường chỉ tip có 50-100k. Nên các e cũng khá hẻo. Lúc làm cho các bác nam, thường bóp đến bẹn, thấy các bác ko sịp thì thường là hiểu ý. Gặp e nào nghiêm túc thì các bác xui. Nhưng mình đi thì đều đc đụng chạm cả. ;). Lưu ý là chỉ thỉnh thoảng chạm vào như vô tình thôi. Chứ ko như mấy chỗ có "thư giãn" đâu nhé.. Nói thế cho các bác đừng thất vọng. Phù hợp với bác nào thích kiểu đấy thôi.
có 2 chỗ massage khỏe mình từng đi là:
Sài gòn foot: Như các bác đã review.
Quỳnh Như Hàm Nghi: Chỗ này csvc sạch sẽ, ok. Có điều ko có xông và tắm, giá vé lại cao hơn. Nhưng ktv làm đã hơn. Buổi tối thường đông và hay kẹt phòng. Nên đi trưa hoặc 3h chiều.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and CAT&DOG

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Bác đi thử chỗ foot massage Thanh Phương, địa chỉ 49 hay 51 Trần Hưng Đạo, Q5, gần ngã tư Trần Hưng Đạo - Nguyễn Tri Phương, Tíc 100k = 90', em út cũng vui vẻ dễ chịu lắm, đặc biệt cô chủ cực xinh.

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Chỗ này chỉ có foot mà. Có chỗ nào body không.

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Mình vừa đi Saigon Foot về, cơ sở 58 Nguyễn Biểu, khá hơn Nguyễn Trãi lần trước đi. Sạch sẽ, khăn thơm, dầu thơm. KTV 89, tay bấm khá đã và lực mạnh, đánh giá sơ bộ như sau:

1) CSVC: 7 điểm
2) KTV và phục vụ: Tổng quan 7 điểm

Em 89 chắc cũng 28-29 tuổi, mặt được 7 điểm, ăn nói nhẹ nhàng, thái độ tốt, dân Kiên Giang, body 7 điểm (theo mình).

Massage khoẻ khá tốt, tỉnh hết cả người, bẻ lưng, chà đá nóng, massage chân kỹ nhưng đụng chạm rất ít so với mong muốn của mình. Tong cộng: VIP (phòng riêng) 300k + Tip 200k = 500k --> Khá chát cho "khoẻ only".

Lúc tính tiền thấy một vài em KTV khá tươi trẻ và ngoan, mặt được lần sau thử xem.

Nhân đây, mong anh em chia sẻ những nơi kiểu Spa, trong KS cũng được vì hay có không gian yên tĩnh, phòng riêng và đặc biệt mình thích gout ko phải mặc quần, chỉ đắp khăn thôi là tuyệt nhất. Mình chán đi HJ, BJ lắm rồi vì thấy ko hợp nữa. Thích đi kiểu "có hưng phấn" xong kế tiếp là gì thì do mình, do khả năng. Thêm nữa, kiểu "vô tình" lướt qua baby và làm massage đùi, bẹn, mông lâu là mình rất thích, cảm giác cực kỳ chứ ko phải kiểu vào là làm hùng hục sóc lên xuống hay BJ cho thật nhanh để lấy tiền tip.

Cám ơn các bác đã quan tâm.

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
bác đi khỏe thì ko cần thiết phải phòng vip. Vì phòng lớn nhưng nó chia ô cứ 2 ghế 1 vách ngăn thì cũng riêng tư rồi. Bác đi 1 mình thì nó xếp bác vào 1 ô riêng. Khi đông khách thì mới xếp 2 khách lạ 1 ô. Foot thì chỉ khi làm phần đùi bẹn thì mới đụng chạm thôi. Mấy e cũng ko dám làm quá vì phòng có camera và nội quy của cơ sở.

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Massage khoẻ không cần phòng riêng chi uổng tiền đâu bác, còn kích thích thì chỉ vô tình lướt qua để lại lưu luyến thôi, chứ đa số mấy em làm bên này vì không muốn làm kiểu kia nên mới làm massage khoẻ chứ làm gì có kiểu nữa nạc nuaex mỡ, em cũng hóng thử coi có bác nào đi đc chổ như yêu cầu của mấy bác đây

zhungz

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/13
Chủ đề
0
37
1
0 ₿
Nghe đâu làm hội viên gì đó dc giảm 50% . Có bro nào biết về thông tin này ko

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Cái đó là làm thẻ hội viên đó bác, giống như bác mua trước 10 suất 20 suất thì được giảm giá vé xuống chứ ko phải hội viên là đc giảm 50% đâu

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Cần biết chỗ nào ms khoẻ nhưng nhẹ nhàng vuốt vuốt. Bro nào đi rồi cho biết ý kiến.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Chỗ này có em tiếp tân nhìn hot cực. 2 cặp bưởi như muốn bung ra ngoài

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy bác đi ms ở khách sạn victory võ văn tần ,quận 3.csvc sang trọng,sạch sẽ phòng riêng tư yên tĩnh.
Mấy bác cứ nói với mấy em hôm nay anh mệt ko thư giãn chỉ làm massage khỏe thôi nhưng vẫn tip bình thường theo kiểu ms mệt.
Tui nghĩ chắc chắn đạt được hết theo những y/c mấy bác, chỉ còn cách này.
Ý ngu của tui thôi nha có gì mấy bác đừng gạch đá tội nghiệp tui.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy em tuy ko đẹp lắm nhưng được cái sạch sẽ,kỹ thuật ms tốt ,làm đến đâu khỏe tới đó,tui nghĩ mấy bác y/c mấy em kích thích nhẹ,xoa bi ,bẹn bìu cho mấy bác chắc được hết.ngoài ra mấy bác hứng lên muốn sờ mó gì cũng được .

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and DarkKnight
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.