Sakura Đội Nhân

Lượt xem: 35,977

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Vé: theo hướng dẫn nhiều ae, nên gọi trước đặt sẽ được giảm giá 20% gì đó. Chốt lại vé còn có 390k thôi. Ai có số các em trong đó, nt hoặc gọi nói trước cũng được giảm tương tự. Nghe chuyện đặt trước có vẻ lằng nhằng, ae trên đường phi đến chỉ việc dừng lại, vào google search ra ngay số, gọi điện thế là xong.

Cơ sở vật chất: ko được mới như Quan Hoa, nhưng nhìn chung là ổn. Nếu ai thick mới, ngon thì em kiến nghị nên sang Quan Hoa.

Nhân viên: Em My số 1: dịch vụ: massage + Massage vú ( hoặc BJ tùy chọn)

Vì em ko thick BJ hoặc nếu BJ phải qua BCS nên đã chủ động chon em này để được massage vú. Em này khá xinh, có nét, miệng rộng, ngực to, mềm. Massage cũng đủ bài, đặc biệt là em hay miết chứ ko đấm bóp qua loa. Đến phần massage ngực em cởi hẳn áo và leo lên người mình, trườn bò, dập rất thích. Nói chung là rất nhiệt tình, mình ra trong sung sướng, phun hết lên người và ngực em.

Xong xuôi mình bo em 550k, em cười thoải mái, ko càu nhàu gì:). Nhìn chung đánh giá rất ok, và sẽ đi gặp em lần nữa:)

lauxanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/16
Chủ đề
0
7
0
28
0 ₿
Sakura thì là hệ thống nổi tiếng ở Hà Nội rồi cơ sở vc đẹp, nhân viên cũng đẹp nhưng các em hay vòi thêm tiền

Già Đổ Đốn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/1/17
Chủ đề
0
2
0
44
0 ₿
lâu không vô đấy thấy cs vẫn ok như ngày nào. sv ok. mỗi tội lúc đầu phải đổi 1 lần, được em sau khá ưng ý. sẽ quay lại trong lần gần nhất.