Sao bây giờ mấy em KTV khó đi chơi với khách quá nhỉ?

Lượt xem: 2,972

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿
Mình đi ms cung nhieu năm roi, mac du la 1 năm minh di ko tới 10 lần nhưng tính ra cung ko duoi 40 lan mas nhưng minh thay chỉ mới chừng 3 năm mà thay đổi khá nhieu so voi truoc.
Truoc day moi khi di ms thi trung binh cứ 5 em thi het 3 em chủ động rủ minh di choi va con cho giá sẵn lun, tham chi co e con chủ động lam lover 1 tháng hay thời vụ bao lâu cung dc, co 1 e từng đề nghị mình thuê 7tr cho 1 tháng!may e cung kha xinh va trẻ trung, ky thuat ms cung kha tot nhung luc do minh còn trẻ nen ko hứng thú gi chuyen di ăn bánh trả tien. Con bay gio di ms thi khi gap dc e xinh, de thuong, lam tot thi minh rủ đi chơi chẳng e nào chịu, cho dù minh co cho giá truoc! Sao bay gio may e ko còn dễ chịu đi chơi voi khach nhu truoc nhỉ?

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Thường thường máy em chỉ gia bộ rũ đi chơi thoi. Chu tới lúc mình rũ thiệt máy em sẽ nói bận này bận kia. Phải đâu tư nhiều máy em mới chiêu đi chơi.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Mấy em sợ bị gài thôi chứ đi ms quen mặt rồi, thường xuyên Tip tốt tí và có chút thể hiện( show iphone 5s or vàng bac...) thì cây cũng ngã huống chi con người. Mấy em ko cần biết bạn là ai đâu mà chỉ cần biết bạn có những gì thôi nhé !

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Bây giờ khác xưa rồi bác ak, lý do vì sao? Hồi trước thông tin chưa phát triễn nghề matxa bùng nổ trên thị trường mấy em ồ ạt kéo về sài gòn là mảnh đất tươi ngon, đâm ra nhiều quá tất nhiên sẽ có cạnh tranh sẽ có sự quản lý ko chặt sẽ có những em vượt rào mà matxa lúc ấy thiếu nhân sự bác biết người ta tìm nhân viên ở đâu ko? Hehe , bởi vậy bác và tui mới có cơ hội làm tới kaka nhưng giờ thì khác massage đang là dịch vụ nổi cộm, thì tất nhiên các chủ doanh nghiêp thường hay bị dòm ngó nên họ mới tự động giới hạn mình theo "khuôn" có thể chấp nhận đc, cón mấy em thì lớp trước truyền cho lớp sau, những kinh nghiệm làm cho mấy em bây giờ cũng giới hạn bớt sự xã giao quá đà với khách hehe nhưng mà bác cứ yên tâm , kiến tha lâu cũng đầy tổ, mưa dầm thấm đất , tui chúc bác trong nam mới Mã Đáo Thành Công

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿

Thax bac da chia sẻ. Mình thi ko ngại đầu tư lâu dài theo kiểu mưa dầm thấm đất nhưng ngày xưa t từng bị vuột mất 1 em rất xinh đẹp, HJ cuc ky tot, nhe nhang ma rat phê mac du e nay k cho minh moc lop vi e xin minh dung moc vi e con zin, k bit la thiet hay k nhung e ay kha ngoan va noi chn rat tinh cam, tam ly nen minh nghi co le la dung con zin (luc do e nay moi 18, minh 22), minh cung co ru e nay di nhung e noi chi qh voi ng iu thoi, mun vay thi a fai lam sao thanh ng iu cua e thi moi dc, minh cung di mass e nay chừng 10 lan (khoang hơn 1 năm) thi 1 hom minh den thi quan ly noi la e nay giải nghệ, ve que lay chong roi (vi duoi que co nguoi den mai mối), vi viec nay nen minh rat tiec vi co cam tinh voi e rat nhieu but chua dc dip iu e nay thiet la tiec nuối ^^ do đó moi lan minh di mas thay e nao ky thuat kha tot va noi chuyen de thuong la minh deu mun ru may e vui tới bến nhung deu chua dc ;)

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Ko cho móc lốp vì còn zin, mình ứ có tin

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿

Thi t co tin dau, nhung ma e no k thich thi thoi, mien cuong lam j? e no cho uong sua, hun cung dc roi, dung lam qua, e no con nhỏ mà bac!