Sáu P.a

Lượt xem: 2,473

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Đọc "rì pót" ở đây lâu rồi mà chưa đi, code dạo này thì bữa đực bữa cái nản quá đành rủ ông sếp làm nhà tài trợ.
Cơ sở mặt tiền SVH dễ kiếm, chị quầy và nhân viên cũng vui vẻ.
"Anh có yêu cầu ai không?" - "Em chọn giúp a nhé, vui vẻ là được"
Lên phòng vô xông hơi cho đã, phòng VIP công nhận xông hơi rất ổn, xông xong ướt nhẹp hết người thì thấp thoáng có ai đó vào
Ngó cái đầu ra coi sợ ông sếp đi nhầm phòng :p ,thì ra là bé - thấy cười dễ thương nên thôi k xông nữa ra luôn. Ấn tượng đầu tiên là mình dây cây cảnh, móm nhẹ, ấn tượng cái nữa là hơi bị vui tánh.
Rồi cũng đến màn về tuổi thơ với tiết mục mẹ tắm con. Mình thì hơi quan trọng phần sạch sẽ, mà nội thấy bé tắm là thấy kĩ rồi. Ra lau người em lấy trái cây cho ăn rồi xuống lấy dụng cụ...

Massage khỏe rất rốt, đấm bóp có lực, công cụ đầy đủ, có mấy bài cột sống hay mà làm cũng lâu nữa. Thỉnh thoảng chơi cái trò kích thích thằng em. thằng anh thì muốn ngủ thiếp đi nhưng lại bị thằng em bảo phải thức :confused:. Bác nào nhức mỏi vào cho ẻm đấm cũng ok lắm
Massage mệt thì cũng nhiều chiêu phết, mà mấy bài kia rp cũng nhiều diễn tả lại chẳng bằng được mấy bác. Style nhẹ nhàng, từ tốn nhưng làm tui hơi nhột, ôm ấp-nựng mặt như má con vậy. Ra xong sợ nhất nằm chơi với ấy vậy mà em vừa rửa tay vừa nói chuyện không bỏ lại một mình

Đánh giá chung
Mặt có duyên, vui vẻ, cười dễ thương, mà tướng hơi ốm, phọt mình dây.
V1 2 3 4 ổn
Điểm cộng: Sạch sẽ. Vô cùng sạch sẽ, hèn chi da thịt rất thơm tho .Từ lúc tui vào tới lúc ra làm tới đâu bé cũng sắp gọn tới đó, có thêm cái sữa rửa mặt. Làm cũng hỏi han nhiều lắm, mạnh nhẹ ra sao đồ.

Tic free, sếp lo. Hỏi ổng đi số nào chả nói, chỉ cười tủm tỉm ( má hên ông là sếp tui đó...)
Tip hài lòng

Lần đầu đi p.a nói chung như lời đồn, hài lòng.
Ngồi cả buổi trời ráng lắm cũng rặn được vài chữ. Dạo này nhiều việc văn chương đi đâu cả rồi, ae góp ý nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Black Bear, lbb149 and Garryyau

Ba Con Sói Xanh

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
25/5/18
Chủ đề
1
240
49
0 ₿
Chúc mừng bác nè em nhiệt tình với nói chuyện duyên lắm coi chừng mê luôn e nó đó nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.love

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿