Sáu

Lượt xem: 4,314

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Mình có thói quen là đọc review trên 4rum nhưng ko để ý số, ai dè đi về xong thấy 1 đống review. Nhưng đi về không rp thì phụ lòng Logan.
Ôm cái code xong hăm hở chạy ra P.A để mà Relax sau bao ngày đi công tác và lên bờ xuống ruộng với Bitcoin. Vẫn như mọi khi, em reception hông mấy niềm nở khi mình nói rằng mình có code.
"Anh có yêu cầu ai không?" - "Không em, ai cũng được"
Lên phòng vô xông hơi cho đã, phòng VIP công nhận xông hơi rất ổn, xông xong ướt nhẹp hết người ra vẫn chưa thấy ai, lụm luôn khăn tự xử.
Ngồi 1 lúc thì em vào, ấn tượng đầu tiên là mình dây cây cảnh, móm nhẹ, ấn tượng thứ hai là ngồi chọc ghẹo mình miết.
Rồi cũng đến màn về tuổi thơ với tiết mục mẹ tắm con. Nội cách tắm không cũng thấy kỹ rồi.
Massage khỏe rất rốt, đấm bóp có lực, công cụ đầy đủ, có cái chiêu massage cột sống khá hay. Thỉnh thoảng chơi cái trò kích thích dựng cột cờ, đề nghị P.A đục thêm cái lỗ bên dưới, chứ mỗi cái lỗ bên trên không đủ với em này.
Massage mệt thì cũng nhiều chiêu phết, mấy anh em kia report hết rồi, ví dụ như bj ngược (ai thích chứ tụi hông thích, nhột chết bà). Thích cái là em ôm ấp rất tình cảm, cảm giác ấm áp như mẹ con =)) . Sau khi thất thủ em ấy vẫn vỗ về an ủi chứ không bỏ rơi chiến sĩ đang nằm khóc lóc.

Đánh giá chung
Mặt có duyên, móm như duyên.
1,2,3,4 ổn
Mình dây cây cảnh
Điểm đặc biệt là: vệ sinh an toàn thực phẩm rất tốt. Vô cùng sạch sẽ, bé ấy làm gì mình thấy cũng cẩn thận và lau chùi sạch sẽ. Đắp mặt nạ cho mình xong cũng lau rửa rất kỹ. Người chỗ nào cũng thơm tho.

Tic free
Tip 500k

Sau một thời gian đi P.A mình rút ra đc kết luận là ở P.A mấy em thích 8, chắc ở hậu cung vui lắm đây. Thanks Logan.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Số này tui chưa đi. Mà rp bác giống pr quá vậy, toàn khen :D:D:D

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Ông chưa đi thì đi thử đi hãy phán, ông cứ thế thì ai mà dám rp về cho ae, số này tui thấy làm lâu rồi mà mới đi ít bữa trước đấy, số 06 làm cũng có thâm niên thì cần gi pr hả ông. Bé nó làm tốt thì mình nói tốt chứ k lẽ phải vạch lá tìm sâu:mad:.
Không biết thì đi cho biết chứ lão làng mà dô nói câu xanh rờn tui nghe bực dùm ông @sieubua ấy, ngta nhận code đi random về rp đôi lời chia sẻ lại bị nói, thiệt tình....

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ẹk... 06 lun àk, gê nhỉ... có ng đang ghen ák

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Em cũng như a, đi code như là có thù hay sao, nói code free là thái độ liền

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Nếu a giỡn thì hông sao a:D, nhiều khi đi random mấy số đã có người rp về cũng ngại nhưng đã xài code free thì phải có rp cho đàng hoàng. Mấy e làm thế nào - mấy cái như bình thường thì k nói chứ ưu khuyết điểm show ra cho newbie còn lựa chọn, một thời e newbie chả biết gi, nhát gái , hên có th bạn nó đi off về hướng dẫn, khà khà

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Anh hơi nản cái thái độ đó, vì 2 lần đi bình thường thì mới 1 lần đi code, nhưng reception thấy thay đổi thái độ khi show code ra, hơi bất mãn. Mấy chú locker thì ko có thái độ gì, thậm chí anh test thử là ko tip cho locker, nhưng cũng bình thường.
Một lần chuột bạch bên Tây Thi cũng bị y chang vậy. Chắc reception có hoa hồng trong tic chăng? KTV anh nói thẳng là đi tic free họ vẫn cười hề hề, phục vụ đàng hoàng.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
E cũng đi code free nhìu nhưng thái độ của họ cũng bthuong mà A , hay do e chay mặt rùi wá, cũng cười vui vẻ mà

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Nóng gì đâu bác, đùa chơi mà. Lên mạng ai nói gì chả đc, tui cũng hông quan tâm gạch đá đâu.

Qua tìm hiểu tui biết đc là 3 em 20, 32 và 06 là nhỏ tuổi nhất, riêng 06 lớn hơn 2 bé kia 1 tuổi thôi. Bị cái bé 20 mất tích rồi, nên bác trâu già nào thích gặm cỏ thì (32 chưa check chưa biết, nhưng thấy cũng hot) 06 cũng đáng thử lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿