Say nắng em gái massage Cần thơ, say đến đâu ..........

Lượt xem: 5,805

Nam Mộ Dung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/10/16
Chủ đề
1
15
9
44
0 ₿
Trong một lần tình cờ đi công việc ở Cần Thơ, mình đã yêu thích một em gái massage 24tuổi ở tại KS. Một sự say mê sét đánh đúng nghĩa vì em có những nét ngoại hình mà mình thích như da trắng, tóc dài, má lúm đồng tiền, chân dài và đều, nét đầy đặn, Giọng nói dễ thương, vui vẻ, chân tình.

Thật trùng hợp, em cũng thích mình vì những đặc điểm ngoại hình cộng với tính cách nói chuyện nhỏ nhẹ, quan tâm và chân tình (em nói cho mình biết sau này). Vì vậy, em phục vụ rất nhiệt tình và cuồng nhiệt. Lần đầu biết em, mình không quan hệ vì không có chuẩn bị "áo" , vậy mà em cứ rên rĩ kêu mình làm đại đi vì theo em nói là "thấy anh sạch sẽ em không sợ bệnh đâu" (kaka). Về Saigòn mình cứ nghĩ đến em suốt ngày đến nổi không thể chịu được nên lấy cớ đi Cần thơ lần 2 sau 3 tuần lễ. Mình tự lái con Xì pặc sau khi tan sở để đến Cần Thơ lúc 23h00 đêm, vào ngay KS ấy, nhắn quản lý cho em xuống liền. Em mừng rỡ khi gặp mình và rồi cả hai quấn nhau như chưa từng được *** lần nào, lần này mình đã chuẩn bị một hộp Durex rồi nên tự tin *** với em, em cuồng nhiệt đến mức mình bị em bịt miệng để đừng la hoảng (kkk, y như mình đang bị hãm hiếp vậy). Đúng là em dâm thật, nhưng tàn cuộc thì em tâm sự là "em chỉ có được cảm giác ấy khi làm tình với anh thôi, vì em thích anh và có cảm giác thoải mái hết cỡ khi làm với anh???" (cái này thì mình ghi nhận chứ không biết là đúng bao nhiêu %).

Em ở với mình khoảng 2 tiếng thì rời phòng, vì quản lý không cho ngủ lại....... Một cảm giác tiếc nuối khi em bước đi để mình lại cô đơn lẻ loi. Hôm sau mình lại tức tốc quay về Saigon một mình, ngồi lái xe mà hình ảnh đêm qua cứ tràn về, cảm giác vừa lo sợ, vừa thích thú lại vừa tội lỗi (mang tội với vợ con). Mình tự nhủ là sẽ rất lâu mới gặp em nữa, không thể để tình trạng này tiếp diễn...

Mình với em kết Zalo. Trang zalo em đưa lên rất nhiều hình ảnh về cuộc sống, về gia đình em, và quả thật giống như những gì em đã tâm sự với mình. Em ở vùng quê nghèo cạnh đất Tây Đô, gia đình làm nông chính hiệu con trâu vàng, em có 3 em gái, một đứa cháu trai rất kháu khỉnh.... Bạn bè ở xóm em cũng nhìn rất hiền, xinh xắn, tươi trẻ (theo cảm nhận của mình khi xem hình zalo :) ). Em tâm sự là "đến cuối năm nay em sẽ cố gắng giải nghệ, đi lấy chồng Hàn Quốc, vì em đang nhờ một người chị họ hiện đang sống ở HQ giới thiệu cho một tấm chồng". Mình nói là vậy cũng được, nhưng em phải tìm hiểu kỹ anh chồng đó nhé, chứ không thì sẽ rơi vào tình trạng bi đát hơn ở VN nữa đó. Em cười lúm đồng tiền và nói "dạ, chị em giới thiệu thì là người đã có quen biết thân thế thôi anh ơi". Mình cảm thấy vừa mừng và vừa tiếc tiếc một cái gì đó ..... xa xăm lắm...

Qua trang Zalo, qua cách nói chuyện với em, thật sự mình cảm giác yên tâm về em, ít ra có thể em không phải là gái công nghiệp (hihi), em không gian manh, đanh đá, mang vỏ bọc dịu dàng như những người khác trước mặt khách làng chơi. Có thể mình quá cả tin hay do sự đam mê làm mờ lý trí. Mình vẫn có những nghi ngờ đằng sau công việc của em, có thể em có vô vàn những người khách như mình, có thể em dâm quá hay sao ấy. Nhưng thôi , chẳng có ý nghĩa gì vì thực ra mình đã đặt sẵn một ranh giới với em rồi. Dù biết rằng thâm tâm mình không đơn thuần xem em như kẻ qua đường, ăn bánh trả tiền.

Thế là liên tiếp 2 đợt xuống Cần Thơ nữa để gặp em, càng lúc càng mặn nồng, cháy bỏng. Em và mình làm đủ kiểu trên đời chỉ trừ oral *** thôi (do mình làm không được). Nhìn về mặt *** thì em cực kỳ dâm, chủ động tất cả, đè tay đè mặt bịt miệng mình nữa mới ghê chứ. Em vừa rên vừa nói "em chờ đợi ngày này lâu rồi, để dành cho anh hết đó "

Lần gần nhất, sau khi về Saigòn, mình nhắn "anh nhớ em nhiều, em gái miền Tây". Em nhắn cho mình 2 hình nhân bị ngăn cách bởi trái tim tan vỡ và câu "anh vất vả nhớ em rồi được gì". Có lẽ em nhận ra sự thật là tình cảm này không có kết thúc đẹp đâu. Hiển nhiên là vậy. Mình đã thất bại trong tình cảm gia đình một lần rồi, nên bây giờ không thể vì em mà tan nát lần 2. Chắc chắn vậy.

Mình nói với em, anh vẫn xem em là bạn cho đến khi nào em không còn muốn liên quan đến anh nữa. Mọi chuyện giữa anh và em luôn là bí mật, chỉ có 2 người biết thôi. Dù sau này, em có gia đình riêng hay làm công việc gì đó, anh vẫn muốn dõi theo bước của em như một người bạn, vì mình có duyên với nhau trong trời đất này. Một thứ duyên ngang trái, nhưng vẫn đẹp nếu anh với em trân trọng nó.

Hai ngày nay, mình mãi nhớ về em, lơ là công việc, mọi thứ có vẻ lộn xộn rồi. Mình đang đấu tranh để cố gắng kiềm chế không dám nghĩ về em nữa. Cái khổ là càng kiềm chế nó càng nhớ hơn. Bật mí với đồng đạo là mình có bí mật quay lại giây phút tuyệt vời bên em, để dành làm kỷ niệm, một kỷ niệm hoang dại. Tất nhiên là mình biết cách bảo mật cái clip "động trời" này. Có lẽ hành động này không phù hợp nhưng biết sao giờ khi mà mình cứ luôn nhớ em, và muốn xem lại cảm giác tuyệt vời bên em.

Vấn đề bây giờ là rèn luyện ý chí, tiết chế cảm xúc, giữ liên lạc với em nhưng không quá hoang dại nữa vì mình còn gia đình, còn vợ con, còn trách nhiệm nặng nề lắm. Công việc mình cũng đòi hỏi chất xám nhiều, áp lực cao nên mình phải kiểm soát tốt con tim, dù biết rằng có thể em sẽ chủ động xa mình, em có thể không nồng nhiệt nữa nếu như mình giảm tần suất đến với em.

Hy vọng em sẽ hiểu cho mình, không đối xử như thế với mình, có khi nào vậy không?

Đồng đạo có ai giống mình không nhỉ ?

P/S: Câu chuyện thật 100%, nóng hổi luôn.

DancerUnderTheMoonlight

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/17
Chủ đề
1
9
6
39
0 ₿
Hi bro, thú thật mình cũng từng say nắng giống bro. Mình cũng có vợ con, một gia đình bình thường như bao người khác. Nhưng mình nghĩ nếu bro không hạnh phúc với người vợ hiện tại, không có đời sống gối chăn thỏa mãn thì có lẽ bro sẽ không say nắng đâu (như mình hiện tại), bởi vì khi bro đang hạnh phúc, đang thỏa mãn với những gì hiện có thì đâu có đi nắng làm gì để mà say nắng.
Mình cũng từng say nắng một em gái ở Style - PĐ CT, em ấy có nụ cười với chiếc răng khểnh rất dễ thương, một khuôn mặt tròn rất xinh mang nhiều nét buồn và hơi lạnh lùng (bro không dẻo miệng khi tiếp xúc em này lần đầu sẽ dễ mất cảm tình), em rất ít cười và khi gặp em mình hay chọc em cười (ai hay đi PĐ chắc biết em này).
Chỉ bro cách đơn giản để trị say nắng, ae xem phim Thần Điêu Đại Hiệp đều biết khi Dương Hóa trúng độc hoa tình thì sử dụng cái gì để trị độc rồi chứ. Vâng chính là "Đoạn Trường Thảo", tuy nhiên Đoạn Trường Thảo thì cần thời gian dài để có tác dụng. Cách nhanh hơn là sử dụng gai của Tình Hoa đâm thêm mình một nhát nữa, lấy độc trị độc, chúc bro thành công. Hy vọng có ngày dược giao lưu cùng bro.
Trân trọng!

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
lâu lâu lại đi đổi gió cho vui đi bro mà dùng durex thì sướng gì chứ. các em cũng kĩ càng lắm cứ thoải mái mới vui được

• Like
Điểm cảm xúc: tìm em phương nào

Voicang

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/17
Chủ đề
0
35
6
45
0 ₿
Thế bác cho em tên cái KS ấy đi . Biết đâu mình gặp may thì sao !?

Đêm Khoái Lạc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/17
Chủ đề
0
3
0
36
0 ₿
Bài viết rất hay và cảm động. Mình đã từng rơi vào hoàn cảnh như bác nhưng nay cũng đã dứt ra được rồi. Nếu có thể, bác share cho mình khách sạn massage ấy nhé.

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
bài viết xúc động quá, e cũng mém bị dính ở cần thơ, nếu dc bác inbox e ks có massage ở đó nhé.

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
lâu lắm rồi mình mới gặp 1 người đồng cảm giống thớt.
Cách đây 1 năm mình cũng cảm nắng 1 em bên Điêu Thuyền và e nó cũng có cảm tình với mình (cũng đi ks ấy ấy vài lần:p). Nhưng mình cũng xác định đây là tình cảm nhất thời ko thể tiến xa, một phần mình đã có vợ + e nó cũng sắp cưới chồng.
Có lẽ cũng vì vậy mà sau này e nó chủ động xa mình (chuyển sang cơ sở khác + đổi sđt luôn).
Tuy buồn nhưng cũng cám ơn e, cơn gió nhẹ đã thoáng qua đời tôi