Huế Sen spa - khách sạn White Lotus

Lượt xem: 3,013

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Nhân dịp đi bán vé số khá lâu tại Huế nên mình quyết định đi khám phá vài nơi để có cái review anh em tham khảo.
Mình ở khách sạn White Lotus (giá rẻ, view sông Hương) sẵn thấy có cái Spa trên tầng 16 nên mình trải nghiệm thử dịch vụ tại đây.
Tic: 550k++ (nghĩa là sẽ thêm 15% tiền phí dịch vụ), tổng tầm 630k
Tip: 70k cho chẵn 700k
Csvc: 5/10 (xông ướt, xông khô nhỏ, không có đá muối), phòng thì chỉ có 2 phòng đơn + 1 phòng đôi
Ktv: 8/10

Có nhiều gói để anh em chọn lựa, mình chọn gói cung đình gì đó ak nên tặng kèm ly trà khá ngon:

Về kỹ thuật thì em làm rất tốt, mình đau chỗ nào thì nói em ấy. Em làm mạnh, tập trung chỗ đó. Từ thắt lưng, vai, tay, cổ gáy rất ổn luôn. Phần foot thì mình thấy bình thường, không đặc biệt lắm. Phần đầu thì em làm khá tốt, nhấn thả chỗ Thái Dương rất phê. Em có nắm tóc, nắm đầu mình kéo giật giật các kiểu. Nói chung là êm.
Về thái độ, do em ấy sinh năm 96 nên cũng phù hợp để trò chuyện. Hiểu hơn về phong cách, văn hoá và đặc biệt giới thiệu mình vài chỗ ăn ngon. Thái độ 9/10.

Tổng kết: rất đáng để trải nghiệm với thái độ, kỹ thuật của em ktv. Còn csvc thì thực sự không tốt lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
À, nhìn 2 chén gà tiềm thuốc bắc mới nhớ. Thường trước khi em bẻ xương chú sẽ thỏ thẻ bên tai "Dức đi anh" nghĩa là nóc 1 tô. Tô còn lại là sau khi kết thúc em lại thỏ thẻ "Dức hết!". hết phim

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Hâhhahaahahahahahaha. Bác oie là bác. Haha.
À em đính chính câu của bác thì đây là chén trà cung đình nha