Seri Tháng 9 - P2 - Mã 21 – Dubai – Thật Bất Ngờ

Lượt xem: 10,560

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chiều tan tầm, đến hẹn lại lên, người người hào hứng nhà nhà háo hứng tham gia bộ phim dài tập "Fast Furious - phiên bản Kẹt xe Việt Nam"
"Trên phố
Những oto chen nhau đi 3 hàng
Dòng người dài ngổn ngang
Ai cũng mồm thì bịt khẩu trang
Xe cứ chạy gặp kẹt là bang
Đi đến đường nào cũng kẹt xe
Thế nên
Bây giờ
Điều quân tâm nhất là
Đi đâu thoải mái giờ này
matxa thì chắc là tuyệt :D:D:D
Vậy thì phải bắn ngay :cool::cool::cool:"
Người Việt Nam nghĩ là làm :cool::cool::cool:
Móc số - đạp phanh... ý nhầm... đạp ga, phi hết tốc độ bay ngay đến Dubai không 1 giây chần chừ :cool::cool::cool:
Đến nơi rồi thì... dù là Vin Diesel cũng phải lên quầy lễ tân làm thủ tục check-in, nên Martin cũng hok ngoại lệ
Được cậu locker vui vẻ dẫn lên phòng, Martin lon ton theo sau
"Anh có yêu cầu bé nào hok anh trai?"
"Nhờ chú kiếm giùm anh 1 bé. Anh hok có yêu cầu nhiều, chỉ cần face 9d - body 9,25 - kỹ thuật 9,5 thôi, chứ hok cần gì nhiều" :p:p:p
"Dạ anh xông hơi chờ chút pé sẽ lên ngay"
"ok em"
Rùi thì cũng trút bỏ y phục, quấn chiếc khăn rùi lon ton chui vào phòng xông hơi với 1 mớ suy nghĩ
"Có khi nào hum nay may mắn được bé như vậy hok ta :p:p:p hay là cũng được vậy, chỉ có điều... điểm chia đôi :confused::confused::confused:"
Thằng anh với thằng nhỏ đang mải thả mình suy nghĩ lan man thì bỗng nghe 3 tiếng Cốc... Cốc... Cốc quen thuộc... Sau đó là 1 bóng dáng yêu kiều thướt tha lả lướt tiến vào... Martin nghe tim mình đập mạnh....
Cuộc đời Martin hum nay sẽ lên voi hay xuống chó đây :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ok, Tới lun
Sau khi nai nịch chỉnh tề ( nói cho vui vậy thui, chứ phải quấn khăn lại, chứ hok mới bước ra gặp em nó mà rớt cái khăn chắc Martin hok bik chui vô đâu để trốn lun :confused::confused::confused:), Martin liền hùng dũng bước ra với gươ g mặt lạnh như ... tiền
"Dạ em chào anh. Anh xông hơi ong chưa?"
"Rồi em"
"Vậy em tắt xông hơi nha"
"uk"
Trong khi em từng bước nhẹ nhàng lại tắt phòng xông hơi thì Martin phóng nhanh hết tốc độ như 1 tia chớp bay lại cái ghế, thộp nhay con dế huyền thoại 1280 chộp ngay 1 bức để dành... về khoe với anh em

Sau khi chộp xong bức ảnh quý giá, tắt chương trình cẩn thận thì Martin từ từ ngước lên tăm tia xem hum nay số mình thế nào o_Oo_Oo_O.... úi giùi ui... Hú Hồn :eek::eek::eek: Hok bik do mắt hoa hay do "ở đây sương khói mờ nhân ảnh" ....
....ma2h sao nhìn em có nét hao hao như Mỹ Tâm ấy nhờ.... cứ như 2 chị em cùng cha nhưng khác .... ông nội :p:p:p Còn vòng 1 thì có vẻ như cam mỹ, cứ lấp ló sau chiếc áo yếm đầy kêu gợi :eek::eek::eek: Còn đôi bờ mông thì ... ấy dà... mới nhìn mah thằng em đã thì thầm với thằng anh "Đại ca ui, cái mông này ma2h D.S chắc chưa đến 5 phút đệ ngã cmn ngựa rùi" :confused::confused::confused:
Sorrry các pác là..... giờ 2 mắt Martin mở hết mún lên rùi... thui up tạm 1 phần... mai Martin sẽ trả nợ phần còn lại.....
Chúc cả nhà ngủ ngon :D:D:D

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Bác tin đi ngủ đi. Phần 2 để em viết cho kaka

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
phần tiếp là phải kèm theo hình ảnh nha bác, 1 tấm thì ko đủ cho thần nhãn anh em hoạt động đc :D

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿
Trời p2 mà còn 2.1 phải đợi 2.2
Mình vừa đi Nhật. Hỏi thì biết chỉ hơn thường khoản đá nóng. Không biết có ai đi thường chưa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Ực ực nghe áo yếm là khoái rồi. Hóng p2 của pác

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Nhật là thời gian dài hơn thôi, chứ đá nóng thì yêu cầu KTV làm là được

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Có ai thấy bác Tin đâu không? Sắp deadline mà chưa nộp bài :mad:

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mấy nay lubu nhiều việc qua nên lỡ hẹn cùng cả nhà hơi lâu 1 xíu. H mình cùng mần cho hết phần còn lại lun nha :D
.....
Trở lại tình hình gay cấn, sua khi tăm tia, thấy thằng em có vẻ không ổn, chưa kịp định hình thì Martin đã nghe em nó hỏi
"Hình như anh thích đi cắm tại lắm phải hok na2h?”
“sao em lại hỏi vậy?” :eek::eek::eek:
“tại chưa gì thấy anh kêu thằng nhỏ nó “dựng lều” rồi "
Martin giựt mình nhìn xuống thì….. thằng nhỏ đang ngẩng cao đầu như 1 chiến binh đầy hiếu chiến… đúng là mất mặt quá ma2h :mad::mad::mad: Ma2h nghĩ lại cũng hok trách được, nhìn em mặc cái váy ren ngắn củn cỡn, lại thêm cái áo yếm đầy kích thích, thằng nhỏ ma2h hok "dựng lều" thì chắc Mảtin đã luyện được Quỳ Hoa Bảo Điển rùi :confused::confused::confused:
Do hok tìm được cái chỗ nfo chui vô cho đỡ xấu hổ Martin vội đánh lảng sang chiện khác, đủ thứ chiện trên trời dưới đất, nào là con cọp biết bay con cá leo cây ... nhưng hok lẽ vô đây tám mãi sao. Thôi Tám xong rùi tắm thui, tắm xong rùi… chiến ngay. Quy trình vẫn như cũ nên Martin tua nhanh phim qua khúc này nha cả nhà :D:D:D
  • SBD: 21
  • Thời gian chinh chiến : để hỏi lại :p:p:p
  • Cao : tầm tầm hơn 1m55
  • Face: nhìn có nét giống Mỹ Tâm <cái này phải nhờ các pác nào mắt sáng xác minh lại giúp Martin có đúng hok, vì Martin già rùi, mắt mờ tay run nên... chỉ cố gắng tập trung hoạt động tốt cái tay thôi con con mắt thì ... :oops::oops::oops: Nhưng đảm bảo có cái này hok giống Mỹ Tâm.... những lúc nhìn em cười khá là ... DDCN :p:p:p
  • Vòng 1 : thuộc dạng cam lai mỹ, nhưng Martin hận các pác đi trước quá, xài phung xài phí quá đi a2h :cool::cool::cool: Nhưng cam này ms thái cũng khá phê. Duyệt
  • Vòng 2 : 6,5d - có ít lipid
  • Vòng 3: to to nhưng không còn săn nhưng cũng không xệ lắm, rất thích hợp cho D.S. Không thể diễn tả chính xác, chỉ biết rằng đó là 1 đôi bờ mông đầy gợi... cảm đà từng trải qua 1 thời gian luyện skill Doogy Thần Công. Chưa gì ma2h thằng em đã "tự thú trước bình minh" ... chưa đầy 5 phút :confused::confused::confused:
  • Vòng 4: do chỉ lướt sơ qua nên chỉ cảm nhận nho nhỏ xinh xinh và khá ẩm ướt
  • Thái độ : 7,5d - nói chuyện vui vẻ dễ thương, lâu lâu lại pha tý DDCN kèm vài động tác khá kích thích. Nhiệt tình đi lưỡi, chăm chỉ miệt mài chăm sóc những khu vực trọng yếu với đầy đủ bài bản trong quyển bí kíp Make love Thần Phổ
  • Mát khoẻ : 6,75d
    • Tuy qua tìm hiểu khai thác thông tin từ em, em ấy chưa từng làm spa hoặc ms khoẻ nhưng các bài về matxa khoẻ được em thi triển khá tốt với style Xoa - Bóp - Ấn - lâu lâu lại vuốt vuốt mơn trớn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    • Tuy nhiên trừ 0,5 vì phần tay chân em làm chưa được ổn.
    • Nhưng Martin cũng phân vân vì hok bik nên cộng hay nên trừ ở khoản này, nhờ cả nah2 tư vấn giúp :cool::cool::cool: Số là ms khoẻ mà em ấy cứ ngồi ngay giữa, rồi để 2 chân Martin khép chặt vào người em ấy, trong khi em ấy thì mặc váy ngắn, rùi cứ thế ma2h ms chân... lâu lâu lại đổi thế đặt 1 chân Martin lên đùi em rùi lại xoa xoa bóp bóp rùi lại vuốt vuốt xoa xoa... Cứ như đang khiêu khích Martin á :confused::confused::confused: Làm thằng nhỏ cứ liên tục pm messenger cho thằng lớn hỏi "còn bao lâu nữa mới ms khoẻ xong vậy đại ca. máu lên não em rùi. cứ cự cạ vậy bố ai chịu nổi. huhu :(:("
  • Mát Thái:
    • Do em cũng mới làm thái chưa bao lâu, nên chưa tuyệt bằng các pé Martin đã từng đi. Em cũng có tâm sự nhẹ tự biết phần này còn phải hoc thêm nên "Nhờ Anh chỉ thêm cho em" :confused::confused::confused:.
    • Tuy nhiên đến khi lâm trận thì em ấy như đưa Martin đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác. Tuy em ms Thái chưa đựa thuần thục, di chuyển chưa được linh hoạt lắm, nhưng sự kết hợp giữa ms Thái và đi lưỡi thì có thể nói là khá điêu luyện. 1 cảm giác ấm ấm tê tê như dòng điện chạy khắp lưng mỗi khi em quét chiếc lưỡi quỷ quái ấy qua từng cm da thịt trên tấm lưng trần của Martin. Có lẽ cũng do cá nhân Martin thường thik những em kết hợp ms Thái và đi lưỡi hơn, cảm giác sẽ nhiều hơn, hok bị nhàm chán như những em chỉ biết miệt mài chà cả buổi.
    • Đôi lúc em ấy khiến Martin nghĩ nếu sau này khi em đã ms Thái điêu luyện rùi thì chắc không anh nào chịu nổi, cứ như 1 dâm xà đang trườn trên lưng kèm những đường lưỡi điêu luyện, chắc sẽ mang đến 1 cảm giác ... queo quéo quèo
  • Kỹ thuật : Đây chính là phần Martin ấn tượng nhất
    • Ưu điểm của em chính là 1 chiếc lưỡi linh hoạt quỷ quái, Martin cứ nghĩ như đang phải đối mặt với Linh Xà Dâm Dâm nữ quái. Tuy nhiên nếu em biết phối hợp nhịp nhàng lúc cứng lúc mềm tốt hơn thì chắc sẽ không anh nào chịu nổi quá 15 phút
    • Càng vào sâu trận đấu, em càng trổ hết kỹ thuật và càng biết phát huy ưu thế về chiếc lưỡi quỷ quái của mình với những đường lưỡi điêu luyện. Em hầu như không bỏ qua bất kỳ chiến khu trọng yếu nào cả. Những đường lưỡi đê mê ấy lúc đầu chỉ như những cơn gió thoảng kèm những nụ hôn khá bình thường. Nhưng càng về sau, chiếc lưỡi dâm xà ấy lại dần dần chuyển sang nồng nhiệt với những đường lưỡi đầy đam mê cháy bỏng. Nào là quét, chà, mút, click... rồi lại lút cán, đá bi, lau cột, mút kem..... hầu như không thiếu một tuyệt kỹ sát thủ nào với đủ tư thế yêu thích của Martin
    • Em khá cần cù như 1 chú ong chăm chỉ và khá hợp tác khi Martin khám phá du lịch vòng quanh thế giới
    • Cuối cùng thì biệt đội CIA cũng đã hạ sát toàn bộ tinh binh hiếu chiến, bắt sống và dí đầu thằng nhỏ vào đôi môi đầy khêu gợi ấy. Kết thúc 1 trận chiến vô cùng ác liệt với phần thắng tuyệt đối nghiêng về Dâm xà sát thủ mang bí danh 21:confused::confused::confused::confused:
Mọi việc đã diễn ra và kết thúc thế đấy cả nhà ah. Xong việc rồi thì cũng tắm rửa lại và thay đồ, tranh thủ xuống phòng thư giãn vì sợ ... lố giờ :p:p:p Thế là kết thúc 1 buổi chiều ... kẹt xe thoả mãn :D
:D:D
Thanks cả nhà đã dành thời gian ngồi nghe Martin tâm sự mỏng :p

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Kéo xuống muốn tuột luôn. Like trước đọc sau kaak

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
Cia quá ngon. Pác sướng nhất rồi

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
vừa rp vừa có hình minh họa, đúng lão làng có khác. tiện thể cho mình xin cái zalo ẻm nhé bác @Martin

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.