Massage Khoẻ SKV-Chuyện vui vẻ đầu tuần

Lượt xem: 2,451

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Số là liên tục mấy ngày mình chơi thể thao nên người ê ẩm hết nên quyết định đi massage khỏe để phục hồi cơ thể, chuẩn bị cho một tuần chiến đấu cam ro sắp tới. Phân vân giữa Thảo Mộc và Sức Khỏe Vàng nhưng vì nhớ tô mì nên cuối cùng SKV thẳng tiến. Đúng là cái thực nó vực được đạo mà.
Mấy lần trước hay đi KTV Trúc nhưng hôm qua đi random.
Ngoài lề tí là khoái phòng xông khô, nóng đã. Xông hơi, ngâm chân nước nóng, làm ly trà gừng này nọ một hồi lâu thì lên phòng cho bạn KTV massage. Lúc vào phòng thì mình có thói quen nằm sấp không nhìn bạn KTV làm cho đến lúc nằm ngửa luôn. Bạn làm cho mình nghe đâu cũng có kinh nghiệm, hai đứa trò chuyện vài câu, bạn ấy cười sảng khoái bảo mình có khiếu hài hước, nghe cũng vui mà thôi cũng kệ vì xưa giờ có được ai nói là có khiếu hài đâu.
Đang trò chuyện vui vẻ thì bạn ấy nghe điện thoại, bảo có chuyện gấp, nhờ bạn khác thay thế được không...hehe. Thì OK luôn chứ sao, chẵng lẽ từ chối. Chưa kịp quay mặt lại nhìn thì bạn ấy phóng đi mất tiêu, nhanh như một cơn gió, làm mình chưa kịp biết ai đang làm luôn.
Bạn mới vào làm cũng vui vẻ, tiếp những công đoạn còn lại cho xong, nhảy xuống ăn tô mì rồi về. Người khỏe hẳn.
Tóm lại là đi một được hai, tình huống cũng khá là thú vị.

Bác nào có gặp tình huống như mình không nhỉ?

Tái bút, các bước làm giống nhau, nhưng mỗi KTV có cách thực hành khác nhau một chút, lực, tư thế...Nên mới đi, có lẽ random vài lần chọn người phù hợp với mình sau đó hãy đi cố định.
Bát mì và hai quả trứng của SKV đúng là hết chỗ chê, nhất là để bụng đói. Ăn xong không dám uống trà bông cúc sợ bay mất vị.

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
rồi lúc tip cho 2 bé bro tip sao =))

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Trúc làm oke ko bác? Đc 2 em làm mà ko hỏi tên gì à. Hợp gu lần sau quay lại làm cho dễ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mệt thì lời rồi kkk
Nhưng chuyện ko xảy ra ở mệt nhé.
Vì tiếp viên vào làm mệt chỉ xách mỗi giỏ đồ nghề và cái lol cho ae vét
Dt làm gì. Có locker báo giờ rồi kkk.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Có bẻ lưng không. Có nghe tiếng rốc 1 cái không bồ

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Trúc làm ok đó bác, có kinh nghiệm cuộc sống nữa. Vừa relax vừa tâm sự về cuộc đời rất OK đó. Mà chống chỉ định các bác mê trẻ trung nhí nhảnh nhé!!

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
bữa nào thử bẻ lưng đi bác, nghe tiếng rắc rắc đã lắm. Mấy em có tay nghề, làm nhẹ nhàng à, kaka

• Like
Điểm cảm xúc: straightforv

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Thử Thảo nha, làm 2 lần rùi thấy ok, lực hơi mạnh chút, nếu muốn nhẹ, nói bé nhẹ lại. Lưng mình đầy dấu cạo gió, giác hơi của em nó

• Like
Điểm cảm xúc: straightforv and DarkKnight