SML với e 18

Lượt xem: 2,067

Chóng mặt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/1/19
Chủ đề
1
4
3
37
0 ₿
Chào ae, sau 1 tuần lễ sao tết, cv quá nhiều, cơ thể Mệt mõi quá quyết định xả lũ. Đi DuBai cho gần nhà. Vô chọn vé VIP Thái, định mệnh nghe tư vấn có chương trình hấp dẫn lắm, nào thì e nó tắm cho (ấy bth mấy e cũng tắm cho mà) . Suy nghĩ mệt thêm, Lùa liền. Tiền tic 750 (hơi đau bụng.. Mất mẹ ngày lương chứ đâu ít)
...... Đang chờ đợi tới lượt.... Lâu vãi... Reng reng có ai đó gọi... Khách hàng gọi tuột cmn cảm xúc...
Oh hố sau 10p chờ cung tới lượt... Lên phòng VIP14 trang trí hình chim công.. Cái giường quỷ sao có cái lằn tróng giữa phòng nhỉ.
Được cai xông hơi và nước tắm đc chuẩn bị trước nên ko tốn tg chờ như 1 số chỗ.. Cái nay e thx nhấy ở đây.. Điểm trừ la tolet ko c có cửa, rèm nhẹ, đau bụng đi nặng là bỏ ý định nhé
15 phút xông hơi (chảy ca mỡ tích lũy)... E đã vào tóc tém model khá dễ thương, khuôn mặt gợi tinh vkl..
E lau người cho mình, bảo mình vào bồn.. Cái bồn tí xíu... Quay lại e nude 100%... Móa oi núm nhỏ xíu cỡ hạt đậu phộng, vòng 4 nhỏ lông rậm vkl...e tắm cho mình... Úi trời tắm tiên là vạy ah... Nà e quậy thằng e quá trời...lau ngườ mà cũng cuối xuống thổi cho thằng em no dậy..
Xong đến phần matxa khỏe, có lực khá ok nhưng mà cũng chọc ghẹo thằng em... Ức chế vkl
Đến phần than dữ.. E nó lột đồ ra lại đi ngực va lưỡi từ chân lên đầu, nhột vkl... Nhưng thằng e quyết định ngủ vì này h bị đánh thức mà ko có j.... Lúc quay người lại, em nó đi lưỡi phần bắp non và đá bi thì thằng em mới ngóc đầu chào... Heys căng thẳng vkl...
Em nó khá hợp tác nhé!! Bú bình nek, 69 nek... Đủ kiểu chỏ trừ thụt thui..,,:( sau cung ko thể nào chống đc nhịp điệu liên hồi thằng em phải guc ngã....
Đánh giá về e nó chắc cũng đc 7-8đ về service nhé.... Trừ việc e nó rên nghe ko sướng bằng vợ em.. Kakaka
Mặt: 8đ nhé nhưng hỏi tròn
V1: cam hạt nhỏ, vừa tay.. 8đ
V2: chắc tầm 65 cho 7đ
V3: săn chắc tầm 80 hơn 7đ
V4: lông rậm, nước hơi khô, có điều nhỏ nhắn, xinh vớt qua vớt lại cho 7đ
Em nó số 18 nhé nên e tip 800k.. Ỏ đây có cà thẻ nên ae thoảo mái nhé.. 2%phí thui
Tổng thiệt hại.. 750+816... Locker và giữ xe ko vòi nhưng rất nhiệt tình, có đều ko có tiền lẻ nên e hẹn lần sao..
Chấm dứt bài rp nhé.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chắc phải làm ẻm sướng thiệt mới rên đúng âm :D