số 18 xinh tươi ngọt ngào

Lượt xem: 7,508

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Dạo gần đây thấy các bác đi tại địa điểm này nhiều quá, viết bài cũng nhiều nên e chả dám viết thêm bài nào (vì sợ các bác bảo em PR cho quán :oops::oops::oops:) mà nay em xin mạo muội viết 1 bài cho bé 18 - hàng mới của T.A :D:D:D nếu có gì sai sót mong các bác nương tay cho ^^~

Ở đây về CSVC thì k có gì để nói rồi, đi nhiều nên thấy nó "quen" quá r ==". Thật ra e cũng đi nhiều địa điểm (như TB3, VH, ĐT, P.A,... ) nhưng e vẫn cứ hay mần mò lại đây quài, chắc do ở đây hợp khẩu vị của e :D:D:D Xin phép vào thẳng đề luôn:

Face: xinh tươi, 25 cái xuân xanh
V1: cam sành, bú cực sướng :))
V2: no lipid
V3: tạm
V4: khám phá so hard =="

Điểm cộng: mss bài bản, làm cực kỳ nhiệt tình, thêm cái dễ thương nên "sướng" lắm :))

Điểm trừ: còn hơi e thẹn, chưa biết cách nói chuyện cùng khách, vào cười k (nhưng mà do xinh nên e cũng k ý kiến nhiều)

Tổng thiệt hại: Tic: 200k code
Tip: 300k
Giữ xe: 10k
Total: 510k - cũng nhẹ nhàng cho một đêm trú mưa :rolleyes::rolleyes: (à e quên nói, bé này e mới đi tối qua, trời đột nhiên đổ mưa nên sẵn vào trú mưa luôn:D:D)

P/S: à share luôn cho các bác, ở đây có mss đá nóng nhé, nhưng phải yêu cầu, k là các e ktv bỏ qua đấy :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: matxamatgan and Kamelot

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
À e quên nói, bé này làm ca 9h sáng đến 9h tối nhé. E báo để các bác nắm thông tin :D:D

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Bác bít pé nào ngon làm cỡ đến 12h khuya thì share pháo cho mìn nhé , thanks nhìu

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
giấc đó có bé 11, 69, 20 thì chỉ giành cho các bác thích teen ngoan thôi, số 1 dâm dâm cô nương.. bác đi thử xem thế nào :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Nửa nạc nửa mỡ kiểu HJ-BJ thì thấy có vẻ ko chuyên nghiệp lắm nhỉ. Kiểu như chỉ Hj thì sợ anh bo ít, BJ thì ko muốn làm lắm ;-). Kiểu này để dành em nó vậy, kẹt thì đành, ko láng giá cao lắm he he

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Cái này mình không đồng ý với bạn. Với mình nhiều khi làm 20p chưa xong mà bắt em nó BJ không thì có mà chết đuối. Quan trọng là thư giãn cho bác, bác cảm thấy thoải mái. Còn làm nguyên 1 kiểu BJ không thì khó quá

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Ok. Nhất trí, mỗi người mỗi kiểu. chúc vui :)

• Like
Điểm cảm xúc: Onglaido119

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿

Thằng nhỏ e cực kỳ lỳ lợm nên bác thông cảm :)) quan trọng mình thấy thư giãn là được r mà bác :D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.