Số các em Festival

Lượt xem: 8,951

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/8/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Các bác giới thiệu cho gà này vài số hot của Festival này với... cảm ơn các bro... sẽ có rp xem như đa tạ...

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Hot hay ko thì em ko biết,nhưng em đi vài số rồi báo cáo cho bác biết,hợp gu thì đi ko hợp thì tránh nhé.

Số 24-34 em rp bên topic kia rồi.

Số 9 hơi múp,face chán,body chán,matxa bình thường,hj bình thường,nói chung là chán lắm.

Số 28 cao,xinh lắm,matxa tàm tạm,thư giãn ko có gì đặc sắc,nói chung là services chán dc cái mặt mũi,tướng ta xinh xắn gỡ lại.

Số 7 face cũng chán,bụng mỡ,ngực xệ...đc cái thư giãn ok,hun hít nút lưỡi,móc lốp thoải mái.

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿
RE: Số các em Festival

Em số 7 chắc từ HTGĐ sang rồi

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
RE: Số các em Festival

số 7 thế mà trụ dc ở fes thì chắc skill cũng dữ dội

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
À,bên festival còn có 1 em hình như là số 7 bên Minh Tâm Thanh Bình 2 chuyển qua đó,lúc ngồi phòng thư giãn tự nhiên em nó lại ôm mình mà ko nhớ là ai làm mình cứ ngơ ngơ ra,h mới nhớ hình như là số 7 bên MT,anh em nào rãnh check thử coi đúng ko hehe

Hamho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/8/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Thanks các bro! Ít lựa chọn quá nhỉ? Và có vẻ service tỉ lệ nghịch với nhan sắc...

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Ko sao,bác cứ kêu locker nó tuyển cho 1,2 em,em thấy fes nhiều em xinh vật vã mà em ko biết số,bác test số khác đi rồi về rp lại cho em ké với heeh

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Em số 7 đúng là chiều chuộng như ng iu hun hít móc lốp vô tư đi xong về thấy vui vẻ hẳn hjhj

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
EM nào hun mà khó khăn em mới khoái bác à,còn em nào dễ quá thì 1 lần và mãi mãi ko bao giờ muốn gặp lại haha

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Hèn chi bác khoái e số 1 chứ mình thấy bt. Còn cuộc đời thì chúng ta luôn đi tìm những cái thiếu. Khi gặp mấy em khó khó thì chán há há kiếm mấy em dễ. Gặp mấy em chiều chuộng xong thì thấy muốn đi chinh phục muốn thử thác.

Nói chung là không bao giờ hài lòng với những gì đang cóa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.