số 02 em gái lắm chiêu

Thảo luận trong 'Massage DuBai' bắt đầu bởi lãngtử87, 6/9/17.

1. lãngtử87

lãngtử87 Bé Tập Massage

Chả là nghỉ lễ e vẫn phải làm hnay mới dc nghỉ bù.hn xả lũ cái.e cũng đi dubai mấy lần ok lắm nên ghé qua ủng họ luôn.ko fai nghĩ nhiều book cái vé thái.csvc e ko giới thiệu nhiều ae biết hết rôi
    Hn em đi random gặp em 02.nhìn cũng bthuong.nhưng đước cái ẻm này da dẻ trắng trẻo chắc chắn lăm.em hay nói chuyện lắm. Nói miết à, kể chuyện trên trời dưới biển cho tôi nghe.về kỹ thuật ms khỏe thì bình thường.cái chủ yếu là mấy skill kia của e.
    Ngực thì ko to nên mấy bác khoái bưởi sẽ ko ưng, cặp mồm e thì đã đừng hỏi.vừa trườn trên người tôi vừa hôn hít ôi bà má đã j đâu.e hôn tai rồi lướt lên cổ vòng lên hôn môi.e khá thoải mái check mọi chô.còn tụt hết cả quần chip ngồi dạng như mấy e jav cho tôi móc cua nữa chứ..làm một lúc ẻm lôi tôi ra gần bồn tắm rồi nói "e đổi thế khác cho a".ẻm ngồi bệt xuống tôi đứng đó ẻm bj ôi thằng nhỏ tý phọt tôi kìm hãm thêm để thưởng thức vài chiêu khác của ẻm ấy.rồi lại lôi tôi lên giường năm dành chân bj cho tôi mới ghê.còn nhỏ dầu vô tay cho tui móc cua.nói tóm lại siêu dâm cô nương.e ý nhiệt tình lắm.nói tóm lại quá tuyệt vời.rồi ko chịu nổi các skill của ẻm tôi phọt trong mê mệt
    Túm lại các ae nên thưởng thức

boycondon560 thích bài này.
    Đang tải...
  2. vungoimora

vungoimora Bé Tập Massage

nghe kể mà muốn phọt rồi , mừng bác ngon trym

lãngtử87 thích bài này.
  3. lãngtử87

lãngtử87 Bé Tập Massage

Hqua quay lại tìm ẻm phát nữa mà ẻm về quê.gặp lại em 06 cũng ok