Số 03 cho vòng 3 tuyệt vời.

Lượt xem: 3,114

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Hello các đồng râm.
Một ngày rảnh rổi quá chạy lên Thái Bình 3 maxa chơi kêu random trúng được số 03.
Vừa lên phòng đã vội leo lên xem rp của đồng râm ntn thì thấy bác @DTNBtimem đã đi rồi, an tâm tập 1
.mình được bố trí 1 phòng khá hấp dẫn với cái bồn tắm được đặt phía sau một bức tường nên lúc tắm đỡ ngại khi có người thứ ba thấy thằng em mình hihi.
Vào chủ đề chính theo khung xương của bác @Martin
SBD : 03
Thời gian chinh chiến : 12/12 ( 12h trưa đến 12h đêm)
Số đo 3 vòng :
V1 cam bé chỉ thích cở dưa hấu mới chịu hehe
V2 khá thon
V3 ui cái vòng ba quá đã, lúc đang ngồi đợi bé pha nước tắm đã thấy đã tý nói sau .
V4 khá ẩm ươt ngay từ lần sờ đầu tiên hehe.
Quy trình như thường lệ.
Tắm bồn : tắm sạch sẽ nước ấm dễ chịu.
Maxa khỏe,hok quan tâm vì thích mệt nhưng bé đấm đầy đủ tay chân lưng đầu.....
Maxamet: Trong lúc maxa khỏe bé ngồi lên lưng cảm gác thấy cà cạ sường sướng rồi. và cái dòng nước lành lạnh được bé rưới lên phối hợp với cặp cam lê hết dưới rồi lên trên thiệt là phê, lúc đó đang nằm sắp à nhà, hok biết gì hết hihi. Giờ nằm ngữa nè, được ngắm cặp cam , à mà thôi khám phá đi, đưa tay xuống dưới ra khỏi giường , em như hiểu ý , gần lại thêm tý nữa , dang rông đôi chân ra cho đôi tay thò vào khám và phá kakaaaaa.Sự hợp tác của em nhịp nhàng quá, mà từ từ, phải đi từ ngoài vào, bờ mông thiệt mịn màng, và vỗ vài cái sướng sướng, muốn doggy quá , từ từ lướt xuống khu khe suối của em, nó ướt ướt như ngăn dòng nước ngược hiih, đi lòn vào và khám phá, em thì trườn và dùng đường lưỡi đi xung quanh rồi vồ lấy thằng nhỏ hút lấy hút để. nó phê quá. cuối cùng sự phối hợp nhịp nhàng 2 anh em thì thằng nhỏ đã out ,
Phần sau như thường lệ tắm rữa tâm sự .
Tổng kết, bé vui vẻ, nhiệt tình, cực kỳ chiều khách.
Tíc camapro + Thái
Tip : 500k
Điểm 7.5/10 quá nhiệt tình, cho bé. Dạo nay thích mấy bé v3 ngon hơi bị nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: hathaiphong

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
bac ke nghe kích thích quá, để tham khảo mấy em nữa rồi xuất quân

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

D.Style

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/17
Chủ đề
0
15
1
0 ₿
Nghe bro tả cặp mông ngon ta. K biết sự thật được vậy k

nguyễn hữu danh

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/4/17
Chủ đề
0
32
5
32
0 ₿
Số 03 service tốt, chiều chuộng, nhiệt tình nhưng mình thích trẻ hơn chút, em này tầm hai mươi mấy rồi!

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Si 3 dep ko ban dien nuoc the nao.