Số 03 TB3 cho cảm giác lần đầu

Lượt xem: 2,597

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Thấy mấy bác đi về viết rp xôm tụ quá mình cũng tham khảo và hôm nay mình xin rp 1 số mình vừa đi về.
Địa chỉ : massage Thái Bình 3 , ngô quyền q5, quên số .
Loại vé : Thái.
Số ktv 03.
dáng người cao cao, số đo 3 vòng khác nhau v1 thì to hihi, v2 có chút lipit, v3 cân theo vòng 1 .
Vừa vào thì cảm giác một căn phòng thật sự, rộng rãi , chui vào phòng xông , muốn nằm ra chắc được , đang xông hơi thì đươc tý em nó vào , ra ghế tâm sự tý rồi vào tắm táp, em tắm kỹ lắm, xong xuôi leo lên mx .
Em thích nhất là lúc mx mình nhức mỏi đâu em nó cũng chịu làm đến đó. công thêm đấm rất có lực nên thấy rất thoải mái. đấm chừng 20ph hơn thì bắt đầu đến công đoạn lạ lạ.
Thường thì đấm xong thì em nó kêu xoay lại bj hay giải trí các kiểu, lần này thì em tiếp tục đấm khỏe cho em, và như cảm giác người yêu vây, vừa đấm vừa nc với em hợp gu lắm. và giây phút mong chờ đã đến, được chiêm ngưỡng v1 của em toto và như muốn up mặt vào luôn ấy vậy mà em nó bảo nằm sấp lại, lạ à, một cảm giác lành lạnh 2 bên chân, cùng với âm ấm của sực masat 2 đôi gò bồng đão của em làm mình phê lân lân. cảm giác ấy từ từ đi tự chân lên đến lưng rồi nhè nhẹ lên lỗ tai , nó phêu quá, cứ thế tiếp tục cảm nhận . Sau đó lật lại thì vẫn cảm giác đó mà lần này thì em được khám phá hang động cùng sự hợp tác của em làm cho sự hưng phấn lên đỉnh thiệt, bắng tung toe sau màn bánh mỳ kẹp thịch của em. hihi.
Nằm nghỉ ngơi và ngắm nhìn em trong trang thái lân lân rồi 8 tý xong em tắm rửa ra về.
ui cảm giác ấy vẫn còn đây hihi.

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
bác tip bao nhiêu vậy, để em biết sau này còn đi số này