Số 05 YHCT Phục Sanh Đường - quá ngon trong tầm giá

Lượt xem: 908

Minh MU

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
5
4
HCM
0 ₿
Sau nhiều lần núp lùm, inbox xin info từ các bác trên này, nay tại hạ đã mạnh dạn bước ra khỏi vùng an toàn, dấn thân đến YCHT Phục Sanh Đường làm chuột bạch thử 1 lần cho biết.
Móc điện thoại ra bấm hotline,hỏi số 05 có trống lịch không. Lễ tân kêu chiều nay 05 xin về sớm, mà để hỏi coi có nhận khách không. 2 phút sau alo lại báo 05 nhận khách, nhưng qua liền nha.
Đang ở ngay khúc Ngô Quyền, vội leo lên chiến mã thẳng tiến PSĐ. Đến nơi mua vé phòng thường 130k, ku em dắt thẳng lên lầu, bỏ qua khâu tắm rửa xông hơi (do nghe review từ các bác là khăn và quần ớn lắm).
Tuy nhiên, trước khi vào phòng tại hạ cũng vào WC rửa ráy sơ lại thằng em cho nó thơm tho sạch sẽ.
Về phòng thường thì chắc mình dễ tính hay sao thấy cũng được, không phải là kiểu sang trọng sạch sẽ nhưng nói tệ thì cũng không hẳn. So với Bảo Khang trước hay đi thì phòng này cũng 8/10 ấy chứ.
Vào phòng được 1 lúc thì bé 05 lên. Hơi giật mình nha, mặt bé y chang con em xã hội làm ca sỹ của mình, đưa hình cho em nó coi cũng bảo giống, khác cái là mặt 05 tròn hơn thôi. Giọng ngọt lắm, đúng kiểu dân Miền Tây chánh hiệu.
Về phần khỏe thì bé làm rất ổn nha, thậm chí có thể nói là ổn nhất trong những lần mình đi massage khỏe. Bé nhỏ con nhưng đấm bóp rất có lực, đi đá nóng bao phê lưng luôn.
Chuẩn bị đến phần mệt thì bé nói để em cởi quần chíp anh ra cho đỡ vướng nha. Sau đó vừa xoa bóp chân vừa vuốt lướt, sướng đến óc.
Bé có skill kiến bò từ chân lên dzú, gai gai nguyên người luôn.
Phần khám phá thì bé cho bung hết nguyên hàng nút áo, cho vạch áo ngực xoa xoa nhưng không cho bú dzú nha.
V1 bé này real, khá bự nha, nhìn phê lắm.
V4 thì bé mặc quần lót ren màu đen, nhìn kích thích vcl, nhưng mình không thích móc vào trong nên chỉ bóp mông sương sương.
Bé HJ nhẹ nhàng tình cảm, làm từ từ, bác nào nhanh trớ chắc cũng cầm cự được chục phút.
Kết thúc 60 phút out trong sung sướng. Tip 200k, bé cảm ơn rồi về. Lấy xe hết 10k nữa.
Tổng 340k cho 1 buổi chiều khám phá vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x