số 06 Ánh Dương- nhẹ nhàng mà bá đạo...

Lượt xem: 3,949

thetran00234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/1/17
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Valentine mà không có ai đi chơi cùng :( May sao nhận được code điệp vụ từ lục aka nên giữa trưa vác súng lên đường hoàn thành nhiệm vụ thôi :">
Đến nơi chọn suất thái, show code, luc aka giao điệp vụ em 15 mà hôm nay ẻm làm ca 4h nên không gặp ẻm được :"< đành random và theo locker lên phòng. Sau màn xông hơi khoảng 10p thì ẻm xuất hiện, một cô gái dáng nhỏ nhắn, tóc xõa dài mặt dễ thương chào mình bằng giọng miền Tây ngọt lịm. Sau phần tắm táp sạch sẽ thì mình xin đánh giá như sau
Mass khỏe: Cực đã!!! Em có chứng chỉ massage đàng hoàng nên đấm cực kì có lực và giãn người, biết nhiều skill bấm huyệt nên bác nào mệt mỏi cứ gặp em, đảm bảo ưng ý
Mass mệt: Màn đi thái từ trên xuống dưới từ dưới lên trên kèm theo âm thanh dolby chân thật của em làm mình tê tái, núm căng nên chà rất có cảm giác. Sau đó lật ngửa mình lại, em đá bi, liếm cột rất nhiệt tình, bj lâu và sâu rồi trườn lên mặt cho mình thưởng thức cặp ngực săn chắc của em. Mình thích nhất cảm giác cùng làm nhau sướng hơn nên cũng tung skill liếm láp mút mát làm em rên khe khẽ, tay k ngừng HJ, mình cũng tranh thủ ghé thăm khe suối ướt đẫm của em, em còn chỉ mình sờ em chỗ nào cho em sướng nữa <3 vừa làm vừa ôm "người lạ ơi", mà cảm giác lại như "tình nhân ơi" vậy anh em ạ :"> được 15p thì mình cũng chịu hết nổi và out, dù hơi lâu một chút nhưng em vẫn rất nhiệt tình, không hề công nghiệp hay than vãn gì. Em tắm lại cho mình rồi chào em ra về, hẹn em một ngày khác.
Tic: Free do Luc aka tài trợ
Tip: 500k
Locker: 10k (quên chuẩn bị tiền lẻ nên đưa hơi ít, thế là bạn tỏ thái độ và lúc về không thèm dòm ngó gì mình luôn...)
Cảm ơn ae đã xem rp và chúc ae năm mới phát tài phát lộc

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Chúc mừng bác "người lại ơi" ... hehe
Bác cho hỏi các vòng của em nó thế nào?

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Chúc mừng bác hoàn thành nv. Bé 06 có thâm niên ở AD hơn 2 năm nên phê khỏi phải bàn

thetran00234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/1/17
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
ôi mình quên mất :))) làm sao edit lên bài bác nhỉ

V1: 8đ To, tròn và núm nhô cao lên bú bình thì khỏi chê
V2: 8đ Eo thon gọn, thích hợp vừa ôm vừa bú bình
V3: 7đ Tròn nhưng hơi nhỏ, vẫn ok
V4: Khít khìn khịt, nước nôi thoải mái, sờ đúng chỗ em thích là tuôn trào luôn nhé :)))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Wow.... em nó mà làm gói sexy sẽ rất tuyệt đây.
Cảm ơn bác.

(À... chỉ có mod mới edit được thôi)

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

Lolxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
0
10
6
0 ₿
Đọc bài của bác tí nữa.... ướt quần.
Chúc mừng ngon trym nha!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Pé này thì ngon r :)) thoải mái,ae chia sẽ thì trong service có hôn môi nữa, ngọt ngào như ng tình v

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu