Số 08 PA... giang hồ đồn không sai

Lượt xem: 1,388

Yuki_2003

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
Sài gòn mùa này nóng quá. Mấy ngày lễ chẳng biết đi đâu. Thôi thì cũng cần giải quyết tí việc riêng nên mình xách con xe chạy ù đến PA trong thời tiết kinh khủng. Vẫn khung cảnh quen thuộc nhưng hơi vắng tí có lẽ do nghĩ lễ ngta đi chơi hết trơn. Như mọi khi gửi xe xong lên quầy mua vé. Lại super thái. Vì mình nghiện cái servers ở phòng này mất rồi. Chú dắt phòng bảo a yêu cầu e nào. Hơi khó đây. Mình đi hết rồi 03,09,10,02. Còn e nào chưa check nhỉ. Lục lội 1 hồi à số 08. Nghe giang hồ đồn từ lâu mà vào lúc nào cũng kẹt. Hên cho mình là hôm nay e ko ăn lễ ( chắc e cung FA như minh ). Vào phòng đợi e ko biết e thế nào. Cộc cộc e đến rồi. Đập vào mắt là mái tóc xoăn huyền thoại. E dễ thương quá hơn tưởng tượng của mình nhìu. Giọng nói nhẹ nhàng đậm chất miền tây. Xong phần sơ bộ e matxa cho minh cực kì khỏe ( người gì nhìn thế mà có lực gớm ). Đến phần quan trọng, giờ mới có dịp ngắm e
V1 : căng tròn vừa to vừa trắng quá đẹp
V2 : rất eo ko co lipit
V3 : tuyệt vời ông mặt trời luôn
V4 : do e đang đèn đỏ nên ko khám phá đc
E massage thái cực kì điêu luyện. Mình chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ. Lâu lâu e lại ghé sát tai thì thầm có êm không a làm mình vừa sướng vừa nổi da gà. Đc 1 lúc e trôi xuống phần dưới đá bi, liếm xung quanh làm mình tê tái. Bj 90% luôn làm minh ko chịu nổi . Chưa đến 2p là đầu hàng số phận uj. Phải nói trong các số mình từng đi e 08 này ok vãi. Hèn chi mấy bác cứ vào yêu cầu làm từ lúc biết PA đến giờ mình ko gặp đc. Sướng thật các bác ạ. Ngày lễ of mình kết thúc vậy đấy
Tổng thiệt hại cho 1 ngày lễ tic400k+tip700+pv50+giuxe20. Giá này hơi chát nhưng do mình 2short . Mấy bác thông cảm do e nó làm lên hoài mà. Ngày lễ of mình chỉ có thế còn mấy bác thế nào ạ. ? Muốn sướng như mình thì vao PA tìm e í nhá