Số 09 - làm anh luýnh quýnh :) 10/2017

Lượt xem: 6,975

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Hi anh em,

Hổm rày càng quét cũng khá nhiều, nhưng lười viết RP quá. Hôm qua set được kèo em số 09 bên PA thấy đã quá, nên thôi, viết RP tí để anh em tham khảo.

- CSVC thì anh em biết rồi, mình đánh giá 8đ vì khá hợp gu, rộng rãi hơn mấy chổ khác, sữa tắm + dầu gội Xmen, có dao cạo râu, wax,... đặc biệt xông hơi khá phê, lên hơi nhanh.Good.

- Oánh giá em 09: Mặt tròn tròn, xinh xắn, 7.5đ

+ V1: vừa vặn, rất Việt Nam, tui cho 8đ

+ V2, 3, 4, 5....: khá good.

Tổng thể, tui cho 8đ - mạnh tay ghê :)

Cái lý do làm tui phải viết RP là service skill và mức độ yêu nghề của em, kết hợp với cái body & làn da trắng mịn của em nữa thì...chắc tui còn đóng quân ẻm một thời gian nữa. He he.

- Massage khỏe: chắc cũng gần tiếng ah, thấy lâu lắm, làm cũng đã nữa.

- Massage mệt: mức độ lâu cũng gần với massage khỏe luôn ah, ẻm làm Thái mà chắc cũng 30ph, lần đầu tiên tui đi lâu vậy luôn á. Âm thanh hifi sống động, lick ti, lau cột, đá bi,... Tui nghĩ ai yếu yếu, vô tay ẻm tầm 3ph là tèo ngay, ko chừng chưa kịp lật người nữa đó chứ. Ha ha ha.

Em nói chuyện dễ thương, biết cách khơi chuyện. Một số HOT là phải rồi.

PS: Số 8 là em nha, chắc cũng 49-50 với ẻm. Có nên thử ko ta :)

PSS: Anh em tranh thủ đi đi nha, em bảo em sắp nghỉ rồi đó, hình như là qua Tết - .... chỉ là ko biết Tết nào thôi.... ka ka ka

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Lâu lâu mới thấy lão thành rp, toàn số chất ko.
Mừng cho Đại Lão Thành ngon trym nhé

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Gặp ẻm cũng hơn tháng rồi mà giờ nhớ lại vẫn còn phê. Còn e số 8 nữa, phải gặp cho đủ cặp mới dc :D

bambichio

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/9/17
Chủ đề
0
9
0
34
0 ₿
bác ơi e này thuộc mìh dây hk?? hay là tròn tròn ng tại gu e thích thon thon xíu :)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
03 Fes: anh bỏ rơi em rồi sao, đồ ngoại tình

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Tiểu Muội xin thay mặt baby 09 cảm ơn huynh đã có lời khen. Chúc huynh cuối tuần vui vẻ và đầy năng lượng ạ ;)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Trả lời chung cho các bác luôn là
1. Tui ko có số đt em nó. Và tui cũng ko có thói quen xin số đt, trừ trường hợp ngoại lệ, hihi.
2. Em nó hơi khó đi do số hot mà. Cái này coi lại ăn ở ntn thôi, tui cũng đi vài lần mới gặp đc em nó, chủ yếu là ko có tgian chờ thôi.
3. Húp hiếc, đâm điếc các thể loại thì tui ko ham nên miễn trả lời nha.
Túm cái núm lại là một số đáng đi, ahihi.
@loveofsex : mới đi lần đầu ah em trai, nhưng phê lòi kèn ra. Bữa đi karaoke ko rủ, mốt gặp cắt trym !!!

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿
Bữa giờ cắm ở dubai mà giờ thấy bà con khen 09 Pa dữ quá chiều đi thử xem.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Dạ em tại hứng quá đi nên hok dám rút anh akkaka. Thôi cuối tuần đi một bữa hoành tráng. Còn hôm nay em vào thăm em nó đây kaka

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.